Chillah
JF-Expert Member
- Oct 12, 2016
- 9,506
- 10,870
Ijumaa ya ghadhabu Jerusalem
Maandamano kupinga uamuzi wa Trump kuhusu Jerusalem yaendelea katika maeneo ya wapalestina
15.12.2017 ~ 17.12.2017
Maandamano kupinga uamuzi wa Trump kuhusu Jerusalem yaendelea katika maeneo ya wapalestina
Maandamano ya kupinga uamzui wa rais wa Marekani Donald Trump kutangaza kuwa seriakli yak inatambua mji wa Jerusalem kama mji mkuu wa Isarel yaendelea kote katika maeneo ya wapalestina.
Wanajeshi wa Israel wamemshambulia raia mmoja wa Palestina katika maandaman o Ramallah kwa risasi mbele ya waandishi wa habari.
Wanajeshi wa Israel walizuia gari la huduma ya kwanza la Palestina kumpa huduma ya kwanza kumpa kijana huyo wa kipalestina aliejeruhiwa na kuzua ghasia kwa mara nyingine baina ya jeshi la Israel na waandamanaji.
Wanaharakati kutoka katika maeneo tofauti ulimwenguni wameshirikiana na wapalestina katika maandamano baada ya ibada ya Ijumaa mjini Jerusalem.
Bendera ya Uturuki, Algeria na malasia zimeonekana zikipepea al Aqsa.
Maandamano kupinga uamuzi wa Trump kuhusu Jerusalem yaendelea katika maeneo ya wapalestina
15.12.2017 ~ 17.12.2017
Maandamano kupinga uamuzi wa Trump kuhusu Jerusalem yaendelea katika maeneo ya wapalestina
Maandamano ya kupinga uamzui wa rais wa Marekani Donald Trump kutangaza kuwa seriakli yak inatambua mji wa Jerusalem kama mji mkuu wa Isarel yaendelea kote katika maeneo ya wapalestina.
Wanajeshi wa Israel wamemshambulia raia mmoja wa Palestina katika maandaman o Ramallah kwa risasi mbele ya waandishi wa habari.
Wanajeshi wa Israel walizuia gari la huduma ya kwanza la Palestina kumpa huduma ya kwanza kumpa kijana huyo wa kipalestina aliejeruhiwa na kuzua ghasia kwa mara nyingine baina ya jeshi la Israel na waandamanaji.
Wanaharakati kutoka katika maeneo tofauti ulimwenguni wameshirikiana na wapalestina katika maandamano baada ya ibada ya Ijumaa mjini Jerusalem.
Bendera ya Uturuki, Algeria na malasia zimeonekana zikipepea al Aqsa.