Ijue thamani ya uliyenaye

  • Thread starter Prince Naahjum Alsina
  • Start date

Prince Naahjum Alsina

Prince Naahjum Alsina

Senior Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
138
Likes
123
Points
60
Age
28
Prince Naahjum Alsina

Prince Naahjum Alsina

Senior Member
Joined Jun 13, 2016
138 123 60
57adea0cc096c6d0d9e48535fe461dc0.jpg


Hitaji la asili la kila mwanaume ni kuwa na busara, hekima, utashi, akili na uelewa. Haihitaji kuwa na shahada ya uzamili, au uzamivu ili kuwa na hivyo vitu. Ni uamuzi tu kutoka ndani ya kilindi cha moyo wako.

Ndoa na mahusiano mengi yanavunjika kwa vile wanawake wameolewa au wana date na wavulana na sio wanaume, na kuna tofauti kubwa kati ya 'mvulana' na 'mwanaume' sababu ambazo nimekwisha ziainisha huko nyuma.

Wewe kama mwanamke umeumizwa sana na mapenzi basi omba Mungu akupe mwanaume mwenye busara, utashi na hekima. Kilio na maumivu ya kihisia hayawezi kuwa sehemu ya maisha yako.

Na wewe kama mwanaume omba sana kwa Mungu akujalie hekima zaidi, utashi, akili na maarifa. Nina uhakika hata wanawake ambao wanajifanya ni matapeli wa mapenzi hawataweza kukukaribia.

Maana utakuwa sript writter na director mwenyewe na hivyo rahisi kimgundua kuwa huyo ni msanii na kumpeleka fasta akajiunge na Ray Kigosi akaonyeshe usanii wake huko.

"An intelligent man will open your mind, a handsome man will open your eyes but a gentleman will open your heart and keep it"

Nimezungumza vyema?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
kwanini unanilazimisha ku share?
 
Prince Naahjum Alsina

Prince Naahjum Alsina

Senior Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
138
Likes
123
Points
60
Age
28
Prince Naahjum Alsina

Prince Naahjum Alsina

Senior Member
Joined Jun 13, 2016
138 123 60
kwanini unanilazimisha ku share?
Sidhani kama kuna sehemu inasema Bujibuji hii ni lazima kushare..! Soma tena vizuri....! Asante kwa mchango wako.. Stay blesses
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
Sidhani kama kuna sehemu inasema Bujibuji hii ni lazima kushare..! Soma tena vizuri....! Asante kwa mchango wako.. Stay blesses[ b]

staying
Niko BLESSES kinoma kama ulivyoniombea
 
kui

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,473
Likes
5,143
Points
280
kui

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,473 5,143 280
"An intelligent man will open your mind, a handsome man will open your eyes but a gentleman will open your heart and keep it"

May I have your attention please!...If you're the real gentleman please stand up..
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912