Mmmh hovyo jamani kweli kunaa mambo mengine bana duu hata mbwembwee hazionii ndani. Waziri wa fedha wauko akaona isiwe tabu ana wapumbaza. Kwakua wa ambia wataje bei izo kubwa za pesa wakizani inapunguza maumivu ya maisha? Na ugumu wahela kumbe wapi patupu wameshika chini yani patupu haina wala haileti maana kamili eti milioni kumbe ni miambili kibongo bongo but ndo ivo tu kama vidole havi lingani haina haja ya kubisha apo. Kila mtu na maisha yake au nchi na watu wake so watajua wenyew sisi haituhusu? Tuangalie yetu?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.