Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,608
- 16,253
Siyo Cha kuaminika sana wanaenda na tune😁😁😁😁
Siyo Cha kuaminika sana wanaenda na tune😁😁😁😁
Hilo nalijuaSiyo Cha kuaminika sana wanaenda na tune
Jamaa ni matapeli kinomanoma.Ila,ukiwatazama wanavyoongea kwa kuremba kiswahili na ulimi lainiii utadhani ni binadamu hasa.Kumbe ni viumbe tu.Hivi ndivyo ilivyo
View attachment 3672788
View attachment 3672789
View attachment 3672791
TOA MAONI YAKO
Hazitakiwi kuwa hivyo.Ila,tukiwaendekeza na wao wanaweka vichwani mwao kwamba ndivyo hviyohivyo.