Igunga: Chadema wataka mgombea wa CCM aenguliwe


joseeY

joseeY

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
33
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
110 0 33
Mkurugenzi wa Sheria na Katiba wa Chadema, Tundu Lissu, alisema jana kuwa tayari Chadema kimemwandikia barua Mwenyekiti wa Kamati ya Maadili ya Uchaguzi kulalamikia kitendo cha Mbunge wa Tabora mjini, Ismail Aden Rage, kutembea na bastola waziwazi hadharani.Kutokana na kitendo hicho, Chadema kimemwomba mwenyekiti wa kamati hiyo ya maadili kukiomba mgombea wa CCM, Dalaly Kafumu, aondolewe kwenye kampeni kutokana na ukiukwaji huo wa maadili.

Lissu alisema Ibara ya 2(2) ya Maadili ya Uchaguzi ya mwaka 2010 ilivyofanyiwa marekebisho Septemba 20, mwaka huu inakataza kubeba silaha yoyote inayoweza kudhuru mtu yeyote katika mikutano ya kampeni.Alilitaka Jeshi la polisi kumkamata Rage na wabunge waliofyatua risasi na kuwaweka rumande akisema kama hilo litafanyika ataamini jeshi hilo linatenda haki kwa usawa na bila upendeleo.
 
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
Hizo ni habari za kweli hiyo tume,polisi,takukuru na usalama wa taifa vyote ni vya sisiyem wanaweza kumkwaza boss wao?
kwani hao si ni vibaraka tuu hawana ubavu wa kumuwengua huyo kafyumu.
mfano mzuri ni kushindwa hata kumhoji tuu huyo rage hadi waziri anawaambia wamhoji na hiyo pia bado ni danganya toto.
ila polisi waangalie kwa jicho la pili kwani wasipotenda haki kwa lolote litakalotokea hizo DAMU zitawalilia hao vibaraka wa sisiyem.
 
F

FRANK MICHAEL

Senior Member
Joined
May 17, 2011
Messages
150
Likes
0
Points
33
Age
31
F

FRANK MICHAEL

Senior Member
Joined May 17, 2011
150 0 33
Pipoz msikate tamaa makamanda mungu ni wenu!
 
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
868
Likes
8
Points
35
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
868 8 35
Ni sahihi lakini kwa hawa magamba itakuwa ngumu
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,013
Likes
241
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,013 241 160
Ushindi wa mezani ni aibu wanaume pambaneni hakuna mkate wa bure kwenye karne hii ya sayansi na teknolojis
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,679
Likes
4,100
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,679 4,100 280
Ushindi wa mezani ni aibu wanaume pambaneni hakuna mkate wa bure kwenye karne hii ya sayansi na teknolojis
U deserve to die useless.
 
Z

ZenaTulivu

Senior Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
137
Likes
2
Points
0
Z

ZenaTulivu

Senior Member
Joined Jan 1, 2011
137 2 0
Waislamu tunao maslahi gani katika wagombea wote makafir Igunga kiasi cha kufanya BAKWATA kutudhalilisha kila siku na mitamko yasiyokua na mashiko huko?
 
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
229
Likes
4
Points
35
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
229 4 35
Duh....yaani aenguliwe kwa sababu mtu mwingine alibeba silaha?
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,266
Likes
9,160
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,266 9,160 280
Waislamu tunao maslahi gani katika wagombea wote makafir Igunga kiasi cha kufanya BAKWATA kutudhalilisha kila siku na mitamko yasiyokua na mashiko huko?
Very stupid argument! Kwani, kwa mfano, wagombea wote wangekuwa waislamu ndio mngekuwa na maslahi gani ambayo kwa sasa mnayakosa au hayapo?
 

Forum statistics

Threads 1,249,431
Members 480,660
Posts 29,698,250