Igunga: $100 kwa Nape. tik tak tok....


Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,426
Likes
2,270
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,426 2,270 280
Kama tunaelewa hivyo, kumshinikiza aende mnatafuta cha kuandika humu akizomewa au kurushiwa mawe? Labda niulize kama alivyouliza Mwanakijiji. Mbona CHADEMA hawamtaji RA kuwa alikuwa fisadi na kwamba ufisadi wake ndio umesababisha kadhia yote hii ya uchaguzi mdogo? Au Dr Slaa anakuwa na nguvu hizo akiwa MwembeYanga tu?!
Kampeni ni strategy. CHADEMA ilishamaliza kazi ya kwanza ya kuwasha moto wa ufisadi ambao ndio uliopelekea jimbo kuwa wazi, ELEWA HAPA.....jimbo kuwa wazi ni kazi ya CHADEMA, moto uliowashwa pale mwembeyanga.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,696
Likes
1,740
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,696 1,740 280
Mkuu mi nimependa jinsi ulivyopanga hoja zako.
Usishangae atakapokuambia kuwa hana shida na hizo $100 zako na wala hazimnyimi usingizi
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
33
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 33 135
nape hatimaye ameshindwa kutimiza ahadi yake $100 goes to charity
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Walio karibu nae wanasema atakwenda siku ya kufunga kampeni. Mjue tu kwamba Igunga wanadhani yeye na Chiligati ndio waliomkomalia mbunge wao kipenzi RA. Busara za kawaida tu zinahitajika kuisoma hali hii. Naamini Nape hajabadili msimamo wake juu ya mafisadi kwa kuwa wao hawatamsamehe milele.
Je alienda? Oh wildcard?
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,935
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,935 280
Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu....

Kweli huyu nu mwanasiasa uchwara, ameshindwa kabisa kutinga Igunga hadharani watu wamuone katibu mwenezi, yuko busy na udiwani.

Kama katibu mwenezi wa chama anashindwa kunadi mgombea ubunge anaishia ktk udiwani its too low to him. Ningekuwa mimi ningeacha siasa, lakini yeye kwakuwa anafanyia njaa ataendelea ili awe analamba vi per diem akienda kudanganya wananchi.

Dhambi ya kudanganya jukwaa itamuandama sana, ikibidi apigwe BAN
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,709
Likes
2,110
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,709 2,110 280
Tusiwe na shaka, iwapo CCM itashindwa kwenye huu uchaguzi mdogo, Nape ataenda igunga kufanya kampeni ya kumsafisha Rostam
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
33
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 33 135
Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu....

Kweli huyu nu mwanasiasa uchwara, ameshindwa kabisa kutinga Igunga hadharani watu wamuone katibu mwenezi, yuko busy na udiwani.

Kama katibu mwenezi wa chama anashindwa kunadi mgombea ubunge anaishia ktk udiwani its too low to him. Ningekuwa mimi ningeacha siasa, lakini yeye kwakuwa anafanyia njaa ataendelea ili awe analamba vi per diem akienda kudanganya wananchi.

Dhambi ya kudanganya jukwaa itamuandama sana, ikibidi apigwe BAN
Ban si vema kwa sasa lakini at least tumeelewa na Nape katuthibitihia, kwamba huko CCM kama kweli una msimamo kuhusu kushughulikia mafisadi ni lazima utoke nje ya CCM otherwise ni kuongopea wananchi tu!!!!!!!!!
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,187
Likes
623
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,187 623 280
Watu kama nape si wa kuwaacha isitoshe ni member hapa jamvini huyu ni wa kumfundisha au mmesahau asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu????mjinga ukimwacha atajiona mwelevu,huyu ni kumweleza black and white aende kwenye mtandao wa chama chake akaongee maneno kama hayo,anafanya siasa kama HOBI halafu huyu atatatua kero za wananchi au atatatua kero za TUMBO LAKE?????????ccm ilisha kosa kiongozi kiongozi kaachia usukani kaenda kuchati na abiria anaamini autopilot anadhani inatumika wakati wote hata kwenye hali mbaya ya hewa,halafu ni elimu ni ipi hiyo aliyonayo nape tofauti na ile tuliyoiona hapa jf??kama ni ile aliyounga unga mbona sio kihivyo wala hayumo kati ya wasomi.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,158
Likes
6,571
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,158 6,571 280
hivi huyu kijana (Nnauya junior!!?????) yuko wapi sasa hivi, maana ametoa matokeo ambapo nimesoma tena humu jf kuwa kayakana baadae!
ni laana ya kula kiapo!?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
33
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 33 135
hivi huyu kijana (Nnauya junior!!?????) yuko wapi sasa hivi, maana ametoa matokeo ambapo nimesoma tena humu jf kuwa kayakana baadae!
ni laana ya kula kiapo!?
Sasa hivi anaikana hata hii ID yake!!!!!
 
O

Ok'neil

Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
O

Ok'neil

Member
Joined Aug 22, 2011
57 0 0
Exactly, huyo ndiye KATIBU WA ITIKADI SIASA NA UENEZI WA CHAMA TAWALA TANZANIA, God have mercy!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,261,728
Members 485,312
Posts 30,101,875