IGP tusafishie kituo cha polisi Kimara, kinanuka rushwa

IGP tusafishie kituo cha polisi Kimara, kinanuka rushwa

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,085
Reaction score
38,460
Huwezi ukaenda una shida hata ya RB wanataka pesa, hivi karibu niliibiwa mbao sehemu. Nafika bila aibu anataka alfu 30 akakamate mwizi, nikawambia na bajaji, nawajua wahusika, ni aibu sana nikaondoka wakati naondoka akaniita mmoja akadai nimpe namba ya simu atanipigia anasubiri askari warudi toka mahakamani.

Inasikitisha sana jeshi la polisi kufikia hatua hii, pale kituoni nimekuta mama mmoja aliibiwa na housegirl anaomba wakamkamate, mama anambiwa ana alfu kumi analiaaa yeye mamantilie faida alfu 4 hiyo hela apate wapi, mmoja anamjibu kamkamate utuletee kama huna hela.

Huu ni ujinga na upuuzi tutausambaza kila sehemu, hatuwezi kuwa na mapolisi wamejaa njaa hawangalii hata wa kupiga.
 
Aisee.macontract.ni aobu m.nilikuwa.napanda basi.nie.de kujaribu mbezi.wangendeleza ujinga sasa huyu.mama.mpaka.anataja faida ya siku.msaidie basi akupe.hata nusu faida bk 2.
Ee
Unachosema n shdaa ngingine ngoja tuwangalie.nimeseka watu wanakimonita kuliko maelezo na tunawaweka.kwenye sarruti wanapojibu uozk tunarecord kabsa
 
Mmezidi kila siku polisi polisi a mnachosha Rushwa umeona polisi tu.
 
Pdidy

😛opcorn:sidhani kama kuna ukweli ndani yake,,,,,unajua na wewe akili yako ndogo kwa hiyo ulitaka askar aache shughuli za mahakamani kwenye watu wenye makosa kama mauaji....akakukamatie eti umeibiwa tu mbao twako...au yuko reception aache pale akakushikie mtu wako???? kakuomba namba kwa nia njema ikiwa na maana akipata nafasi akupigie simu ili uende akukamatie mtu wako,,,,,ACHENI MAJUNGU HAYO NI MAJUNGU......😛anda:
 
Last edited by a moderator:
😛opcorn:sidhani kama kuna ukweli ndani yake,,,,,unajua na wewe akili yako ndogo kwa hiyo ulitaka askar aache shughuli za mahakamani kwenye watu wenye makosa kama mauaji....akakukamatie eti umeibiwa tu mbao twako...au yuko reception aache pale akakushikie mtu wako???? kakuomba namba kwa nia njema ikiwa na maana akipata nafasi akupigie simu ili uende akukamatie mtu wako,,,,,ACHENI MAJUNGU HAYO NI MAJUNGU......😛anda:

Wew ni brainless, hata kilichoandikwa hujaelewa na hauwezi elewa maan kesi ya kesi ya nyani ukimpa ngedere ni yale yale, FAQ Police
 
Wew ni brainless, hata kilichoandikwa hujaelewa na hauwezi elewa maan kesi ya kesi ya nyani ukimpa ngedere ni yale yale, FAQ Police

Labda wewe ndo haujaelewa,,,,sibishanagi na vichaa nami pia ntaonekana kichaa ACHENI MAJUNGU....ha ha ha ha umekurupuka :tonguez:
 
Labda wewe ndo haujaelewa,,,,sibishanagi na vichaa nami pia ntaonekana kichaa ACHENI MAJUNGU....ha ha ha ha umekurupuka :tonguez:

Sijaja kubishana, ila unavyo mu- attack mtu kisa amesema jambo alilo liona. Unapinga hilo tukio wew ulikuwepo…? Ungekuw open minded, uliza swali ukiaon sehemu kajikanyaga ama majibu yake hayaleti sens ndio ukurupuke......i bet u got me
 
Jeshi lote la polisi limeoza na linanuka Rushwa, linatakiwa kuvunjwa na kusukwa upya, Polisi ni uozo mtupu! Rushwa tupu!
 
Hivi inakuaje kituo kimechafuka namna hiyo, na bado hali iwe hivyo?? ina maana kuanzia mkuu wa kituo hadi chini huko wote ni rushwa tu?? kama unaona hujatendewa haki nadhani utaenda kushtaki mahala husika kwa kufuata utaratibu uliopo. - kama itashindikana hapo basi ndio tujue Tanzania imeshindikana kwelikweli!!
 
Sijaja kubishana, ila unavyo mu- attack mtu kisa amesema jambo alilo liona. Unapinga hilo tukio wew ulikuwepo…? Ungekuw open minded, uliza swali ukiaon sehemu kajikanyaga ama majibu yake hayaleti sens ndio ukurupuke......i bet u got me

Unaweza usiwepo ila kwa kutafakar utagundua huyu mtu ni MAJUNGU....
 
sisi wananchi ndio Tumezoea kuwapa #motivation ili wafanye kazi kwa moyo,,,, na kweli huwa wanafanya kazi endapo watakua motivated.

tusiwalaumu saaana maana utamaduni huu waliujenga Babu zetu.... sasa umeota mizizi....& umekua mfumo sasa.


sasa sio kupambana na hicho kituo kimoja (kimara) tu... ni uonevu na haitasaidia


dawa ni kudhibiti mianya ya rushwa
 
Unaweza usiwepo ila kwa kutafakar utagundua huyu mtu ni MAJUNGU....

Tafakari kwa hoja, sio kutoa mashambulizi. Leta tafakuri zako tukusikie, ufanye wengine nao waelewe, ukishndwa fanya hivyo utakuwa unalinda polisi wenzio
 
Sisi raia ifike mahali tutambue haki zetu na tuache uoga. Mtoa maada ulipoenda kutaka RB waliopokudai hela je ulimuona OCS? Na je kama OCS kama naye hakukutendea haki ulionana na kiongoz mwingne wa ngazi za juu?
Kama OCD ,oc cid , au Staff? Na je wote hao walikuomba rushwa na hawakukupa haki stahiki?
Tatzo tunageneralize sana mlalamikaji ukizinguliwa na askar mmoja basi hilo kosa unawavika wote...

Tanzania nzima inaendeshwa kwa rushwa kama huamin nenda TRA,hospitali hata ofis yoyote utauona uozo wa nchi hii... Hospitali ukijifanya mgumu kufunguka utarudi na maiti
 
Kawape hela za moto kama walivyofanyiwa polisi wa kibaha,
 
Pdidy

Hivi huna taarifa Kituo chenyewe wamepanga pale? Just imagine kodi wanayolipa kwa muda wote as if Serikali imekosa eneo la kujenga kituo chake...Hii nchi bwana...
 
Last edited by a moderator:
😛opcorn:sidhani kama kuna ukweli ndani yake,,,,,unajua na wewe akili yako ndogo kwa hiyo ulitaka askar aache shughuli za mahakamani kwenye watu wenye makosa kama mauaji....akakukamatie eti umeibiwa tu mbao twako...au yuko reception aache pale akakushikie mtu wako???? Kakuomba namba kwa nia njema ikiwa na maana akipata nafasi akupigie simu ili uende akukamatie mtu wako,,,,,acheni majungu hayo ni majungu......😛anda:
usitumie masabu sababu tu.id ina.aruhusu

kwanini.aniiombenamba baada ya kugoma kutoa hela

+yakwako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom