Igizo la DHAMIRA linalorushwa ITV


Jayunta

Jayunta

Senior Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
101
Likes
72
Points
45
Age
19
Jayunta

Jayunta

Senior Member
Joined Aug 16, 2015
101 72 45
Igizo hili limehusisha mandhari ya kijijini na mjini.Ni zuri sana kwani linaelimisha kuhusu uongozi mbaya,kutafuta haki,matumizi mabaya ya fedha,uhuni n.k. usikose kuangalia ni kila jumamosi saa 3:00 usiku.Je wewe unalifuatilia?,unalionaje?
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Likes
81
Points
145
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 81 145
Igizo hili limehusisha mandhari ya kijijini na mjini.Ni zuri sana kwani linaelimisha kuhusu uongozi mbaya,kutafuta haki,matumizi mabaya ya fedha,uhuni n.k. usikose kuangalia ni kila jumamosi saa 3:00 usiku.Je wewe unalifuatilia?,unalionaje?
Me, I follow. I like it.
 
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,578
Likes
1,879
Points
280
Age
48
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,578 1,879 280
Ata mm uwa nalifutilia na nalipenda sana ni leo tu sijalifuatilia
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
dah kumb e nakosa ving eh...umaskin tyu sina tv nataman namimi.
 
dem boy

dem boy

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
2,548
Likes
3,162
Points
280
Age
57
dem boy

dem boy

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
2,548 3,162 280
dah kumb e nakosa ving eh...umaskin tyu sina tv nataman namimi.
Pole ndugu tunakuombea,tena nakutabiria TV yako ya kwanza kununua ni lg inchi 40
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
Pole ndugu tunakuombea,tena nakutabiria TV yako ya kwanza kununua ni lg inchi 40
hahaha,asante mkuu maombi yamefika kwa Bwana ubarikiwe ntanunua tyuuu nami.
 
da viper

da viper

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
77
Likes
14
Points
15
da viper

da viper

Member
Joined Dec 3, 2013
77 14 15
Kuna baadhi ya waigizaji wa igizo hili wanajitahidi but wengi wao wanaongea kwa vituo kma wamekariri script yaan had igizo linaboa but theme yao ni nzuri nadhan director wao chrissant mhenga inabidi awatafutie assistant director wa screen play maana tunakosa uhondo na nimemzoea chrissant toka enzi za kina kanumba,mzee pwagu,ray,bi hindu na wengine in short yeye ndo muanzilishi wa kaole
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,830