Ifakara: Diwani adaiwa kuwa fisadi na wananchi wamkataa


M

miti

Senior Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
136
Points
195
Age
32
M

miti

Senior Member
Joined Jun 16, 2012
136 195
JAMANI SIKU TATU ZILIZOPIA NILIITUMA BAUA HII KUMBE NILIANDIKA VIBAYA HALI KADHARIKA MAMBO NDIYO HAYO CCM UKINGONI.
CHAMA CHA MAPINDUZI
OFISI YA KATA, YA KIBAONI
S.L.P 29,
KIBAONI – IFAKARA .
18/11/2012
KUMB NO. CCM/KBN/KM/1/12
KATIBU CCM MKOA
MOROGORO
YAH: MALALAMIKO MUHIMU KUTOKA CCM KATA KIBAONI WILAYA YA KILOMBERO
Somo la hapo juu lajieleza kama inavyosomeka Halmashauri ya CCM Kata ya Kibaoni iliketi 07/11/2012 na kuangalia mwenendo mbovu wa Diwani Msika kwa kutokuwa mwaminifu katika utendaji wa kazi na tuhuma nyingi za pesa zilizoliwa za michango ya wananchi na wahisani. Pamoja na mihutasari mingi kuletwa wilayani lakini hakuna hatua zilizochukuliwa. Hivyo Halmashauri ya chama Kata ya Kibaoni imepoteza kabisa imani na Diwani wao Msika. Mpaka tunaleta taarifa kwenu Mkoani Wilaya wajua matatizo ya Diwani huyo hivyo ni mategemeo yetu mtatusaidia katika hilo.NB: Halmashauri kuu ya Kata imependekeza kumsimamisha Diwani huyu kwa nia ya kukinusuru chama.


KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
NAKALA:-
1. MWENYEKITI CCM MKOA MOROGORO - KWA UFUATILIAJI
2. KATIBU CCM (W) KILOMBERO
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,711
Points
1,250
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,711 1,250
Mimi nilifikiri keshang'olewa....kumbe bado. Kwa hili mmefanya vyema ccm. Toeni huyo jamaa tugpfanye uchaguzi.
 
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
464
Points
195
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
464 195
Ni vizuri atoke apishe njia kwa CDM. Naona wameona 2015 ni mbali mno.
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top