mgen
JF-Expert Member
- Nov 18, 2010
- 23,255
- 9,174
Ni kutotutendea haki wananchi, wanachama, na wapenzi wa CDM Kulazimishwa kwamba CDM iungane na vyama vingine ili kuharakisha kuiangusha ccm. kwani panya 90 wakiungana akija paka kuna panya atabaki?
Sisi wananchi ni haki yetu ya kikatiba kuvisikiliza vyama vyote na kile ambacho unaona kinakidhi haja zako za kujikomboa unajiunga nacho.
Kwani sikuiona ccm cuf updp udp dp.....vyama viko vingi ili mwananchi apate uwanja mpana wa kuchagua
Leo lengo lolote la kuunganisha vyama au muafaka ni kuwaburuza wanachama kwa lengo la kuwapa viongozi wachache fursa ya ulaji ili waghawane kuku bila bugdha.
MCHAWI AKIKOSA WA KUMLOGA HULOGA WAJUKUU!
Sisi wananchi ni haki yetu ya kikatiba kuvisikiliza vyama vyote na kile ambacho unaona kinakidhi haja zako za kujikomboa unajiunga nacho.
Kwani sikuiona ccm cuf updp udp dp.....vyama viko vingi ili mwananchi apate uwanja mpana wa kuchagua
Leo lengo lolote la kuunganisha vyama au muafaka ni kuwaburuza wanachama kwa lengo la kuwapa viongozi wachache fursa ya ulaji ili waghawane kuku bila bugdha.
MCHAWI AKIKOSA WA KUMLOGA HULOGA WAJUKUU!