Simu iphone 4s origino inauzwa na ni used imetumiaka miezi 7 tuh , ipo katika condition nzuri haina michubuko , inakila kitu ktk box kasoro earphones tuh , simu pekee bei 650000/= ukitaka na metalik aluminium cover yake utaongeza 30000/= tuh
Call or txt 0785846645
650K? Si mchezo!
Si bora mtu ukanunue Galaxy S4 mini kwa laki 6 na Nusu ambayo imempiku huyu Iphone 4s.
Mie yangu nauza laki nne tuu n 4s gb 14
kwa bei hiyo labda na ww wanakununua ukawajibike na midu.....me ya nguvu.Simu iphone 4s origino inauzwa na ni used imetumiaka miezi 7 tuh , ipo katika condition nzuri haina michubuko , inakila kitu ktk box kasoro earphones tuh , simu pekee bei 650000/= ukitaka na metalik aluminium cover yake utaongeza 30000/= tuh
Call or txt 0785846645
kwa bei hiyo labda na ww wanakununua ukawajibike na midu.....me ya nguvu.
Vogue old model mpya kamwe haiwezi kuuzwa bei sawa na NOAH mkuu japo noah ni mpyaa na ipo sokoni
iphone 4s 650000 used???????? note 2 mpya na box inauzwa 650000!!!! nauza 4s nyeupe used laki 420000 used na good condition..
You mean 16Gb, right?
Simu iphone 4s origino inauzwa na ni used imetumiaka miezi 7 tuh , ipo katika condition nzuri haina michubuko , inakila kitu ktk box kasoro earphones tuh , simu pekee bei 650000/= ukitaka na metalik aluminium cover yake utaongeza 30000/= tuh
Call or txt 0785846645