I`m looking for a used car engine!

rajoh

Senior Member
Jun 2, 2011
176
225
Wadau nina gari aina ya Renault. Natafuta engine ya Gari ndogo aina ya Toyota yenye cc around 1500. Mafundi wameniambia inawezekana kufanya modification na kuiweka gari katika hali ya kawaida. Tafadhali mwenye nayo ani PM.
 

julisa

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
209
225
Nenda maeneo ya ilala karibu na machinga complex kuna maduka kibao..
 

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,560
1,195
Nenda Maeneo ya Gerezani Utapata za Wizi Kibao Pesa yako tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom