mh! Kwani wanawake waliosoma wakiachiwa familia ndo wanaweza kusimamia?!
Kabisa kabisa.elimu inahusika kwa kiasi kikubwa saana chalii wangu asikwambie mtu
hujaelewa, elimu yake inamwezesha kuitafutia familia hata kibaba
Thubutu!!!! Unafanya generalization tu before research
Isikutie homa kama umeisha penda na unataka awe mke wako, wangapi wamesomesha wake zao, wengine wake zao walikuwa na primary education tu...na sasa havi wameisha chukua ma PhD, na wa kwanza Mjomba wangu kafanya vile :A S thumbs_up:Ok nimekuelewa je kama mtu tayari ameshafanya hyo mistake itakuwaje?unamshauri nini.amepata mke lakini elimu kidogo imepishana
I second that, mwambie kijana asikimbilie kuoa mwanamke asiye enda university wakati hu, yani kama hana ki DEGREE asisogee kabisa upande wake.
Kwa sasa hivi elimu kitu muhimu sana, mtu aliye soma ana siye soma ni kama mbingu na ardhi.
ukweli ni huu hapa,
1.Age diffence
2.Beautiful for you
3.Character , zt gud 4u
4.Dignity
5.EDUCATION=hapa ndiyo muhimu sana hivi ulishawahi kujiuliza siku ukifa watoto nani atawalea? kuna familia nyingi zina shida kwa sababu baba kafa, mama hakuwa na elimu wala kazi yeyote, kwa hiyo ni vema kufanya hivyo, changamoto iliyopo ni kwamba hata kama ukisema naoa mke mwenye elimu ndogo, sawa ukamfungulia miradi, siku ukiondoka ndugu wanamgeuka hadi nyumba anaweza anyang'anywe kabisaaaaaa..........BE CAREFUL, THIS IS LIFE....
"USIJE UKABUGI MEN"...BY SHARO MILLIONEA.
Hivi ni kweli katika kuchagua mpenzi eti kiwango cha elimu si kitu cha msingi cha kuangalia?
hivi ulishawahi kujiuliza siku ukifa watoto nani atawalea? kuna familia nyingi zina shida kwa sababu baba kafa, mama hakuwa na elimu wala kazi yeyote
Sijui unawazaje, nahisi unawaza kiukoo ukoo ndio maana uko very shallow if not empty