Huyu naye kafuata nini huku?

Huyu anafikiri maandamano ya chadema ndo maana.Angejua waliokuwa wanakuja hapo bora angeacha kazi mwenyewe
 
Hapo si Lumumba, mziki ukiwa mzito atakimbilia jirani hapo kwa mwenezi
 
jamaa wa kulia naona anarekebisha kabisa
 
kumbe kirungu kinashikwa hivi eh.....
 
hyo ni kazi ya jeshi la polisi na huyo binti yupo timamu kabisa kwakuwa amefanya mafunzo na anaelewa jinsi kudhibit fujo akiwa kama WP
 
Kumbe hata ma pretty wapo kwenye vikosi vya ulinzi.,ah mi love it
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…