Hapo bado ndoa nanga inapaa hivyo,akikuoa jee??shoga utachundaaa kama nakuona utakavyopalika uwiiii,kuna tabia za kurekebishika na pengine kuvumilika ila tabia ya uchoyo na umimi(ubinafsi)hapana jamanii hazivumiliki na hivi una mtoto tena sio wake ohooo ataumwa huyo atashindwa kumnunulia hata paracetamol,..
Kama unaweza vunja uchumba anza upya kama huwezi basi komaa umzidi kipato na uchumi wako uwe ngangari kwelikweli tena uhakikishe hata ukishuka bado hauwi chini yake.. La sivyo olewa ilaaaa jiandae kisaikolojia,kifizikia,kiakili,kimwili,kiRoho maana nahisi utapelekwa milembe bila kupenda.