Huyu mwanasiasa mashuhuri na maarufu mbona anakurupuka (lawyer-TUNDULISU vipi???...)


Mwishowao

Mwishowao

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
192
Likes
9
Points
35
Mwishowao

Mwishowao

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
192 9 35
Angalia hii

Ni mwanaharakati,mwanasiasa mzuri tu lakini kajikwaa wawezaje kutoa hoja ya kusimamisha kikao endelevu cha bunge bila kufuata mstakabari wa sheria? Jamaa kasimama na kuomba bunge liahirishwe kutokana na kifo cha Mandela huko afrika ya Kusini,ni nini hiki utumwa au?... Mw.Nyerere alipokufa SA hata hawakuchetuka vile,iweje sie, na kama spika angebariki hilo naamini siku moja tungeahirisha shughuli za ujenzi wa taifa labda tu mtoto wamkubwa fulani ama ndugu wa karibu kafariki.

Nampongeza spika wa Bunge Anna Makinda kwa kutoa mwongozo ambao huyu mwanasheria mkubwa alizibika na kuelewa ila naanza kupata wasiwasi kwa nini kabla hujatoa hoja zisipitiwe na timu nzima ya CHADEMA na kukubali ikatolewe kabla ya kushusha integrity kama ilivyotokea siku hiyo??.. maana hii inareflect chadema wote,hivyo basi ushauri wa bure nyie wansiasa wakubwa kuweni makini na matamshi/kauli zenu.Sio eti ohoo nimeona,nimesikia ukiulizwa hata kama ni issue ndogo ya kuimaliza utasikia nipeleke mahakamani,jamani kuweni makini mie kama mwanachadema inaniuma sana mnapokurupuka.
 
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
656
Likes
817
Points
180
Age
33
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
656 817 180
na waliosema bendera ya TZ, USA nk. zishushwe nusu mlingoti je pia ni wapumbavu?, wee ndio umekurupuka na chuki zako binafsi. Mburula tu wee!
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,361
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,361 102 160
Sikujua
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,070
Likes
273
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,070 273 180
siasa ni mchezo wa timing. ...hujamuelewa lissu
 
Mwishowao

Mwishowao

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
192
Likes
9
Points
35
Mwishowao

Mwishowao

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
192 9 35
Unajua maana ya TRIBUTE acha chuki tufikie mahala tuongee fact,sio siasa

Alivyokufa Mw.Nyerere south afrika walitakiwa kufanya hayo maana nguvu aliyoitoa Mw. SA ni kubwa mno na huenda sehemu fulani ya umasikini uliopo TZ hawa jamaa wamecontribute,
Tuache utumwa usio maana TRIBUTE ilifanyika na Half mast flag ilifanyika inatosha,tuache mijadala isiendelee maajabu sana inaonyesha huyu jamaa yuko bungeni lakini hajajipanga kwa ajili ya session.
 
M

msulupwete

Senior Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
155
Likes
33
Points
45
M

msulupwete

Senior Member
Joined Dec 9, 2013
155 33 45
Angalia hii

Ni mwanaharakati,mwanasiasa mzuri tu lakini kajikwaa wawezaje kutoa hoja ya kusimamisha kikao endelevu cha bunge bila kufuata mstakabari wa sheria? Jamaa kasimama na kuomba bunge liahirishwe kutokana na kifo cha Mandela huko afrika ya Kusini,ni nini hiki utumwa au?... Mw.Nyerere alipokufa SA hata hawakuchetuka vile,iweje sie, na kama spika angebariki hilo naamini siku moja tungeahirisha shughuli za ujenzi wa taifa labda tu mtoto wamkubwa fulani ama ndugu wa karibu kafariki.
Nampongeza spika wa Bunge Anna Makinda kwa kutoa mwongozo ambao huyu mwanasheria mkubwa alizibika na kuelewa ila naanza kupata wasiwasi kwa nini kabla hujatoa hoja zisipitiwe na timu nzima ya CHADEMA na kukubali ikatolewe kabla ya kushusha integrity kama ilivyotokea siku hiyo??.. maana hii inareflect chadema wote,hivyo basi ushauri wa bure nyie wansiasa wakubwa kuweni makini na matamshi/kauli zenu.Sio eti ohoo nimeona,nimesikia ukiulizwa hata kama ni issue ndogo ya kuimaliza utasikia nipeleke mahakamani,jamani kuweni makini mie kama mwanachadema inaniuma sana mnapokurupuka.
Kabla hajasema chochote awe anaenda kwa zitto kujifunza maana zitto anabusara sana na huwa hakurupuki
 
Mwishowao

Mwishowao

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
192
Likes
9
Points
35
Mwishowao

Mwishowao

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
192 9 35
Zitto ni jembe na tukimdrop tu tunaumia,jamaa huja na maada za ukweli,kitu ambacho mpaka sasa huwa kinaniuma ni issue ya DOWANI alisema tutaghalimika na kweli tukakataa kinunua sasa tunalipa mabilioni ya walipakodi baada ya kubadilishwa na kuitwa SYMBION.
Ni aibu sana ona ya LISSU eti mwanasheria mkuu hajasoma mtu ameongoza kwa mda mrefu ana experience ya kutosha leo unakuja na maada eti hajasoma mara alifoji sekondari,hiki ndo nini sasa,huu ni ubinafsi na chuki zisizo maana mnatakiwa muangalie ni maada ipi inayoweza kuhit jamii moja kwa moja.
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
Angalia hii

Ni mwanaharakati,mwanasiasa mzuri tu lakini kajikwaa wawezaje kutoa hoja ya kusimamisha kikao endelevu cha bunge bila kufuata mstakabari wa sheria? Jamaa kasimama na kuomba bunge liahirishwe kutokana na kifo cha Mandela huko afrika ya Kusini,ni nini hiki utumwa au?... Mw.Nyerere alipokufa SA hata hawakuchetuka vile,iweje sie, na kama spika angebariki hilo naamini siku moja tungeahirisha shughuli za ujenzi wa taifa labda tu mtoto wamkubwa fulani ama ndugu wa karibu kafariki.

Nampongeza spika wa Bunge Anna Makinda kwa kutoa mwongozo ambao huyu mwanasheria mkubwa alizibika na kuelewa ila naanza kupata wasiwasi kwa nini kabla hujatoa hoja zisipitiwe na timu nzima ya CHADEMA na kukubali ikatolewe kabla ya kushusha integrity kama ilivyotokea siku hiyo??.. maana hii inareflect chadema wote,hivyo basi ushauri wa bure nyie wansiasa wakubwa kuweni makini na matamshi/kauli zenu.Sio eti ohoo nimeona,nimesikia ukiulizwa hata kama ni issue ndogo ya kuimaliza utasikia nipeleke mahakamani,jamani kuweni makini mie kama mwanachadema inaniuma sana mnapokurupuka.
huyu ni mropokaji wa mbowe,ndio waliochangia kusimamishwa kwa zito.wabunge wanaomuunga mkono mbowe uwa ni mambulula,wanapigana sana
 

Forum statistics

Threads 1,250,692
Members 481,461
Posts 29,741,928