Huyu mchumba wangu simuelewi

Huyu mchumba wangu simuelewi

Kwaiyo unavoomba ushauri apa hataona hii thread au umebadil Id,apa lazima iwe mwisho wa haya mahusiano
Afu mwanaume wa kweli haezi omba public opinion kwa ishu ndogo kama hii
 
Kama yupo kazin anamiez 2 afu yawezekana kwel Hana salio mana ujue ukianza maisha Kuna kununua vitanda, godoro na mengineyo hivyo yawezekana Hana kitu kwel ungempa usikilizie je ataomba Tena ndio umsome sa iv ukisema anapenda hela utakua unakosea mana kaomba kwa Mara ya kwanza
 
Habari wana jamvi,
Nimeshawahi kuja humu jamii forum na kuandika Post Yakutafuta mchumba, alhamdullillah nilimpata mdada mmoja ni mzuri tu kwa upande wangu kutokana na vigezo nilivyoviweka alikidhi kwakweli.
Nimeshawahi kukutana naye mara tatu, ingawa hatuja kutana kimwili sikutaka kua na haraka hiyo.
Kwa maelezo yake ananiambia anafanya kazi iringa ni mwalimu wa secondary government school mimi naishi dar na yy kwa sasa yupo dar, kesho kutwa kaniambia anataka arudi iringa,
Sasa kaniambia anamatatizo hana pesa ya kutumia hata kidogo kaniambia nimpe laki moja ya kuweza kuanzia maisha huko iringa na huo ukiwa ndo mzinga wake wa kwanza toka tumejuana mwezi mmoja now, afadhali angeanza hata na twenty kama kianzio cha kutest bana. Ingawa hiyo pesa ninaweza mpatia tuu.
Ukizingatia huu ni mwisho wa mwezi na mpaka sasa anakaribia miaka mwili yupo kazini, sasa najiuliza huyu mwanamke hana matumizi mazuri ya pesa ? Ambapo hata nikisema nimchukue awe jiko na nikimshirikisha mambo yangu hatonikwamisha kwa kua na matumizi mabaya ya pesa au ndo wale wale madem wa mizinga tuu hana Future yeyote , naombeni ushauri nimpige chini au?
Hivi kwa nini wanawake wanapenda sana kupewa pesa? Yaani unafahamiana na mdada leo kesho anataka umpe hela, tabia hii ni mbaya sana, nilikutana na mdada sehemu fulani ni bosi na mshahara wake ni mkubwa mara mbili ya mshahara wangu, tukadevelop r/ship cha kusikitisha ananitumia msg nimtumie hela ya saloon, hii tabia ni mbaya kuweni wastaarabu kama ni raha mbona wote tunapata raha kunako six kwa six sasa iweje nyie mpate raha bado mhitaji ziafa?
 
Mpe tuu ila ni tabia mbaya sana maana kioo hakidanganyi umesema mwenyewe kakidh sifa ulizotaka.....
 
No wonder ulikosa mchumba huko mtaani kwako! Kwahiyo utakuwa unatupatia updates za kila mahusiano yako!!
Aint you a man?? Jambo dogo kama hilo unatafuta public openion kweli!!!

Mungu tusaidie.
hahahaha JF kunatishaa et public opinion
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom