Huyu manzi vp?

Mr mgeni

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
1,222
2,000
habari wana jf,
akiziona pesa tu kwenye wallet basi anapagawa ananipa mapenzi motomoto wallai anabinua hiyo papuchi napewa kwa style tofautitofauti hata kama nisipo mpa pesa anarizika sana,ni tabia ya mda kidogo siku asipoziona ananiambia kachoka basi anatega tu hajishugulishi.sasa basi nimepata ujanja naweka ndom kwenye walleti kama kawa na nyekundu humo alafu namwambia katoe ndom pale kusudi azione basi anaenjoy sana anatabasam hadi mwisho wa mechi.SWALI,wana jf haya mambo yamewahi kuwakuta?au mm ndo wakwanza!!nipo njia panda
 

Daata

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
4,516
2,000
Huo mtindo mzuri sana ....unaweka tu nyekundu mbili tatu hata kama ya kuazima halafu unafaidi barabara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom