Huyu Chifu Msopa ni Nani?Katumwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Chifu Msopa ni Nani?Katumwa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LebronWade, Nov 23, 2011.

  1. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,524
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwenye taarifa ya habari TBC1 leo 23/11/2011 saa mbili usiku,kuna haka kachalii kanaitwa sijui Chifu Msopa kutoka sijui chama cha wapenda amani tanzania (if that is).

    Madai yake eti wanaiomba serikali isiruhusu maandamano yaliyopangwa na asasi zisizo za kiserikali kupinga kupitishwa kwa mswada feki wa mchakato wa katiba mpya eti utavuruga amani ya nchi,kwa madai yake eti wao wanapenda saaana amani.

    Huyu chalii anavoongea povu linamtoka na utajua katumwa tu na anaongea kama kasuku tu.Alikua na mwenzake nae hamnazo anatingisha kichwa tu kama zuzu.Hivi vichalii vimetoka wapi?At least wasifu wao tu,nani kawatuma?Aaaaagh.
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
     
  3. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,227
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    Umepoteza Muda wa kuangalia hiyo TV ya Magamba,pili umepoteza muda wako kwa kutaka kujadili Mambo ya Mataahira
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Huwa ninamwonaga mara nyingi pale makao makuu Lumumba sikujua jina lake ni chifu Msopa
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    kanichefua sana..aaongea mambo yake ya kishoga hapa..dume zima linavaa vibidy tight kama sio u punga ni nini
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Jamani yaani nimeanini kuna watanzania punguani, nimemwona hy chifu akitema upupu anaskitisha, na huyo mwenzie anatingsha kichwa kama hayawani asyejua nn anafanya. Nyambafu.
     
  7. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    namshangaa chifu msopa anapiga kelele bure kwanza waandamaji wenyewe wapo? waoga kama kunguru.
     
  8. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Anatafuta ajira,kuajiliwa Green gurd
     
  9. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,891
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    .......mpuuzeni, keshaingiza siku huyo! pamoja na hayo anahitajika kusoma alama za nyakati.
     
  10. r

    rwazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa nilivyo muona anaweza kuwa mke wa mtu.maana haileweki anaongelea amani ipi.tbccm ndo zao kutangaza uguro
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,838
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    huyo mpuuzi nimeanza kumuona kampeni za 2010,nafikiri ni ustadh flani anayetumiwa na magamba,amuulize tambwe alipo
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,325
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    WOOOOTE HUO NI UBATILI! Hakuna msopa wala al shababu. Ni dhaifu wa kile tunacho kiita serikari
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    leo ni siku ya masitisho yao..
     
  14. j

    janja pwani Senior Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema, wanaharakati wote kunguru.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,612
    Likes Received: 2,935
    Trophy Points: 280
    Katumwa na kitengo cha propaganda cha CCM yaani BAKWATA
     
Loading...