Huyu binti simuelewi. Naombeni ushauri

Hapana bro mi wala siwazi mapenzi sanaa namhitaji tu kwamba ata mola akijaalia aje awe mke wangu...sitamani nije nifeli kisa mapenzi,ila kwa huyu nna malengo naye kwenye akili ila shida ni kumpata tu ndo imekuwa kazi
DOGO SKIA CHUO ASILIMIA 99.999999% AKUNA MAPENZI YA KWELI FIKIRIA KWANI UKO ALIKO TOKA ANA MTU WE KAMA UTAWEZA PIGA SEPA UTAKUJA NISHUKURU BAADAE ALAFU SOMA MBWAAA WEWEEE MAISHA MTAANI MAGUMU
 
Kama kaka yako nakushauri uachane na mapenzi. Kaa soma maliza chuo kwa amani. Huyo unayeona unampenda hata akikukubalia siku akipata mwanaume mwenye kazi yake na gari atakuacha mchana kweupe uanze kulia kama mtoto mwisho udisco.

Narudia tena hata akikukubalia kwa sasa huna hela zaidi ya kaboom ambako na yeye anapata. Siku akitokewa na mtu mwenye pesa atakuacha mchana kweupe maana wewe ni maskini usiye na pesa.

Soma kwanza mdogo wangu.
 
Hapana bro mi wala siwazi mapenzi sanaa namhitaji tu kwamba ata mola akijaalia aje awe mke wangu...sitamani nije nifeli kisa mapenzi,ila kwa huyu nna malengo naye kwenye akili ila shida ni kumpata tu ndo imekuwa kazi
Usimalize maneno kaka....safari yako bado ndefu sanaa....jifunze pata uzoefu mke wako awe mdogo kwako miaka 3 kwenda juu isizidi 8...standard...huyo sio wako....trust my words tumepita wote huko....mkimaliza chuo utashangaa...walio ready made wanamuoa upfront baada kumaliza chuo.....utadata....sikia tunayokwambia
 
Umejaribu mtumia muamala mkuu ukaona anasemaje?
 
Pumbav zingatia masomo! Nilikupeleka huko kufanya ngono? Hamsikii kama waajiri wanalalamika kwamba vijana mnaotoka vyuoni hamna mnachojua, yaani kichwani mko weupe kumbe mnazingatia ngono tu? Narudia tena zingatia masomo!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Anataka muwe marafiki tu.

Anaogopa kukwambia hakutaki mutaharibu urafiki wenu.

Huenda pia kuna vitu bado vinamtatiza kutoa jibu la moja kwa moja.
 
Anakuonea huruma hataki kukuumiza.
 
Kwao wana maisha mazuri kidogo,nkisema nimpe hela ni uongo maana mimi ndo huwa nakula hela zake sana na ata akihitaji hela nkimpa bas lazima atanilipa baadaye
Basi wewe sio level zake .

Sasa hata akikukubalia utampa nini wakati wewe ndiye ombaomba kwake.
 
😂
 
Regardless no matter what... lazima kuna sehemu ataegemea na atashindwa kufanya maamuzi sahihi hicho ndio ninachoona mimi sio kwamba tunamkejeli
 
Kwahiyo akisoma ndo atakuwa na pesa? Asipojihusisha na mapenzi halafu akaja kujihisisha ukubwani miaka 30 huko, akivurunda, makuja kimsema kuwa karuka stage, mbona nyie mlijihusisha mapema? Nyie vipi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…