Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu binti ninamngoja

Discussion in 'Love Connect' started by sixgates, Oct 30, 2012.

  1. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mariage is a pinacle of all dating and relationships..so natafuta mdada mswetee mzuri wa kudate size ya kati ila awe na akili sana if m bn specfic awe mini genius ,awe master of manipulation,awe na ushawishi,mcheshi..pia awe anaenda na wakat in the sanse tht anacope na tech change, awe mshabiki wa arsenal..mie ni mwanaume (27),naishi jijin wa size ya kati mwembamba..km yupo mdada mwene vigezo nipm BBM pin yako!.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mambo ya bbm .com mmmmh mimi nina nokia ya tochi
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    lol, kweni wewe kilaza mpaka utake genius?
     
  4. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Smile u cute..n its means a lot dem mkali afu ana nokia tochi
     
  5. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Labda niquestion uelewa wako kusema naitaji tena sio genius(soma uelewe) na mimi kua kilaza kuna uhusiano gan ..demu mkali kukurupuka real means a lot
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,596
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haya Bwana Getisita. Sasa huyo genius wataka kufungua chuo?
     
  7. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mhh ivi kwa taratibu za jamhuri ya muungano wa tz..ili ufungue chuo requirement ni kuwa na mwanamke genius..?..mie napenda kudate mademu waliofunguka kupita maelezo ndo ligi inakua nzuri
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mtu genius anajijuaje ili tujitathmini
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi ningeweza kuku-pm, lakini avatar yako imenitisha na kunikatisha tamaa. Waweza kuwa mwanga wewe!
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,878
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    kha ila hapo kwa mpenzi wa arsenal utakuwa umepata demu mvumilivu maana timu haina ubingwa miaka saba na pia atakuwa anajua kumudu financies kama wenger.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahah mvivu wa kufikiri may be...soma tena hoja zako hapo chini kwenye bold

    Anyways best of luck
     
  12. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Angalia intelligent quotient (I.Q) yako..pia angalia emotional quotient (I.E) yako..hizi hata ukigoogle zipo softiware nzuri za kupima..mara nyingi ukihits from 60% na kuendelea upo vizuri..hii inaweza kua ngumu ila kibongobongo lazm kama upo serious unajitambua km wew upoje
     
  13. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimesema mini-genius..ukitaka kumficha kitu mtanzania usiende kukiweka chini ya bahari weka ktk maandishi
     
  14. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hahahaa ivi avatar yangu dah..ila as umeonesha kuwa muoga itts means a lot
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Unajizonga mwenyewe....haya wasubiri hao mini genius na wenye akili sana waje.
     
  16. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Yo genius mzabzab..I read an interesting story eti kuwa recruited CIA wanafatilia hadi team unayoshabikia maana pipo tend to behav kutokana na team wanazoshabikia
     
  17. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hahahaa ilo jungu madameX lol
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Mcheck Merinna Einstein Facebook.
     
  19. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Aya miss Einstein
     
  20. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    eheee dunia njia akuna jambo jipya kila heriiiii
     
Loading...