Huu wizi wanaofanya Tanesco haukubaliki.

Huu wizi wanaofanya Tanesco haukubaliki.

Pole ndugu! Mi nilipia huduma ya kuwekewa umeme toka mwezi wa tatu hadi leo sijapata! Huu ni uhuni mkubwa kwa shirika hili jizi la uma. Wanaboa sana tanesco
 
. Hiyo fixed charge ina kazi gani??????


Ila sawa mbona fire wamejihalalishia kukata 20,000- 40,000 kila mwaka ambazo matumizi yake hayajulikani

Wanachi tutakwanguliwa hadi akili ikae sawa

Ni wezi tu sijaona hyo service charges tunalipia nini wakati umeme unauzwa kwa bei ya juu,mbona dawasco hawana service charges
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom