Huu wimbo wa msanii Ambwene Mwasongo ni moto

Huu wimbo wa msanii Ambwene Mwasongo ni moto

mtoto wa kibopa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
5,369
Reaction score
6,531
Ni huyu msanii wa injili ametokea kunikosha sana na nyimbo zake ila hii NIMEACHILIA ni ya moto sana...inagusa hisia sana za vijana tunayopitia...

Nyimbo ina liwaza, elimisha na inaponya.binafsi mimi ni muislam lakini napenda sana kumsikiliza kwetu hatuna ubaguzi na dini....dini tumezikuta na tutaziacha...tufanye mema ya kumpendeza Mwenyezi Mungu.

 
Hongera sana.

Anaitwa Ambwene Mwasongwe.
Ambwene ni Neno la Kinyakyusa Lenye maana ya( Mungu) Ameniona.

Karibu sana Kwa Yesu kaka.
YESU ndiye njia , na kweli na Uzima, mtu haendi kwa Baba ila Mimi
YOHANA 14:6.

ACHANA na Majini
🙏
 
Huku umenikosea kaka.heshimu imani ya mwingine.hivyo ndivyo watanzania tulivyolelewa.Yesu na Mohamed wote tumeletewa.dini yako ni upendo na usawa pamoja na amani.mengine waachie wazungu na waarab
Hongera sana.

Anaitwa Ambwene Mwasongwe.
Ambwene ni Neno la Kinyakyusa Lenye maana ya( Mungu) Ameniona.

Karibu sana Kwa Yesu kaka.
YESU ndiye njia , na kweli na Uzima, mtu haendi kwa Baba ila Mimi
YOHANA 14:6.

ACHANA na Majini
 
Back
Top Bottom