Huu ni utapeli au ni kweli? Youtube-aq.Xyz

Huu ni utapeli au ni kweli? Youtube-aq.Xyz

sheby dunia

Member
Joined
Jul 12, 2018
Posts
78
Reaction score
83
habarini wakuu kuna site inaitwa youtube-aq.xyz hawa jmaa wana lipa watu kwa ku watch ads video kweny site yao na ukijiunga unapewa bonus ya $25 lakn nmeingiwa na mashaka makubwa sana baada kujaribu kufatilia wanadai huwezi ku withdraw pesa mpka ifike $200 na uwe na refaralls 30(watu walojiunga kupitia wew) kiukwel nmefatilia sana weng wanadai ni SCAM site not really.ila cha kushangaza kuna watanzania wanadai ni kweli na wanaonesha had withdraw proof(miamala ya pesa walotoa kweny site) tafadhali mweny kufaham chochote kuhusu hili ANIJUZE.

Note:
Please naomba utoe ushuhuda wa uhakika na kma ufaham lolote nivema ukakaa kmya ila usikatishe watu tamaa Wala kuponza watu.
 
Achana na hiyo platform utakuja kupigwa na kitu kizito. Hata ukifikisha hizo refferal 30 na $200 hawatakutumia hiyo pesa, mwisho wa siku watakwambia uwatumia Bitcoin kwenye wallet yao ili u-unlock hiyo pesa [emoji1787][emoji1787]
 
Ukiona fursa inapigiwa debe sana tambua wewe ndio hiyo fursa.. Wandewa wanasema FURSA FURSANA
 
Hao wanaokuonesha proof kuwa wame draw nao ni sehemu ya mpango, na hiyo dola 25 ndio chambo ndio maana huwezi kui draw.

Kama umewahi kuona wanavyochezesha zile karata tatu, kunakuwa na "Washiriki Zuga" ambao watajifanya wameshinda ili kukuvuta...na ukiingia tu unapigwa.

Kikubwa ni kuweka akilini kwamba kamwe hakuna atakayekupa pesa bure Dunia hii...labda kama kuna maisha mengine huko baada ya kufa lakini sio hapa tulipo sasa.
 
Hii inaweza kuwa kama DECI ya mtandaoni. Hakuna pesa ya bure bure kwenye hii dunia ya uwanja wa fujo!
 
Back
Top Bottom