Huu ni uchakachuaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni uchakachuaji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Raia Fulani, Jan 28, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hana anloelewa maskini,wamemvika tu
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mhhh...kweli huyu ni mwana CCM... Ngoja tu akikosa hata sabuni ya kuziosha raba zake ndo atajua kuwa maharage si mboga
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hii ni zaidi ya uchakachuaji ni Dhambi!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,762
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    chama chetu bwana! HUYU BIBI ASUBILI UCHAGUZI MWINGINE WAMTOE TENA.
     
  6. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 2,890
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Yeye anafikiri bado ni CCM ile ile ya akina Nyerere. Kumbe ni ya mafisadi. Kalaga baho............
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Au unamtania?
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nimecheka sana kwa hii picha!!!!
     
Loading...