Huu ni ubaguzi wa waziri kabisa, ni ukaburu

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Dec 3, 2016
388
250
Kumekuws na matukio ya kuumiza vibaya wenzetu kutoka nje wsnsofanya kazi hapa Tanzania. Uumizaji huu kwa uchunguzi wangu si wa kawaida kwani una ukstili ndani yake. Emmanuel Okwi na Chidiebere kuumizwa na Aggrey Morris. Obrey Chirwa kukabwa koo kikatili na beki wa Jkt Ruvu, Amis Tambwe kukabws koo naGadie Maiko.

Wachezaji wa ndani hawatendewi unysma huu. Inaweza kuwa vyombo vya habari kulalamikia mapato mskubwa ya haws wachezaji imekuwa chanzo
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,287
2,000
Andika vizuri ueleweke.

Kumekuws na matukio ya kuumiza vibaya wenzetu kutoka nje wsnsofanya kazi hapa Tanzania. Uumizaji huu kwa uchunguzi wangu si wa kawaida kwani una ukstili ndani yake. Emmanuel Okwi na Chidiebere kuumizwa na Aggrey Morris. Obrey Chirwa kukabwa koo kikatili na beki wa Jkt Ruvu, Amis Tambwe kukabws koo naGadie Maiko.

Wachezaji wa ndani hawatendewi unysma huu. Inaweza kuwa vyombo vya habari kulalamikia mapato mskubwa ya haws wachezaji imekuwa chanzo
 

Griseofulvin

JF-Expert Member
Sep 15, 2016
970
1,000
Kumekuws na matukio ya kuumiza vibaya wenzetu kutoka nje wsnsofanya kazi hapa Tanzania. Uumizaji huu kwa uchunguzi wangu si wa kawaida kwani una ukstili ndani yake. Emmanuel Okwi na Chidiebere kuumizwa na Aggrey Morris. Obrey Chirwa kukabwa koo kikatili na beki wa Jkt Ruvu, Amis Tambwe kukabws koo naGadie Maiko.

Wachezaji wa ndani hawatendewi unysma huu. Inaweza kuwa vyombo vya habari kulalamikia mapato mskubwa ya haws wachezaji imekuwa chanzo
Kaa chini, kunywa maji, vuta pumzi, pumzika Kama dakika 5 hivi.......alafu rejea kusoma ulichokiandika..
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,800
2,000
Kumekuws na matukio ya kuumiza vibaya wenzetu kutoka nje wsnsofanya kazi hapa Tanzania. Uumizaji huu kwa uchunguzi wangu si wa kawaida kwani una ukstili ndani yake. Emmanuel Okwi na Chidiebere kuumizwa na Aggrey Morris. Obrey Chirwa kukabwa koo kikatili na beki wa Jkt Ruvu, Amis Tambwe kukabws koo naGadie Maiko.

Wachezaji wa ndani hawatendewi unysma huu. Inaweza kuwa vyombo vya habari kulalamikia mapato mskubwa ya haws wachezaji imekuwa chanzo
ndo kwa sababu una hasira au? umeandika hovyo hovyo, wakati mwingine utulie unapoandika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom