Huu ndio utundu wa Lissu bungeni

Huu ndio utundu wa Lissu bungeni

Mleta mada mwenyewe ameshatuambia kuwa ni "mtundu". Kweli Lissu hana point za msingi sana isipokuwa ni mtundu wa maneno na namsifu kwa kuwa ni msemaji mzuri (Public Speaker). Anacheza na lugha na saikolojia hivyo ukitaka kumshinda cheza karata hizohizo namaanisha siyo tu unaongea nini bali unavyoongea
 
Jamani tusimlaumu sana ndugai kwa sababu hapo ndipo ufahamu wake, uelewa wake, na akili yake vinapoishia. Kwa upande wa tundu lisu tusimsifie saaana maana akili na kipaji alicho nacho amejaliwa na Mungu. Wanahitajika akina ndugai si chini ya 5,000 ili kumkabili tundu lisu, hivyo njia rahisi ni kumtimua tu ili wapumue japo angalau kwa siku 5.
 
Jamaa ana IQ kubwa sana kuliko AG. Mafuta huelea juu maji!! Ukweli utabaki kuwa ukweli tu. Mkuu wa nchi ashatabiri
 
Tundu Lisu ni Kielelezo cha Mtanzania na Utanzania, Ni Mzalendo aliyetukuka! Yuko tayari kupambana kwa ajili ya watu wake mpaka tone la mwisho la damu yake itakapoisha... Nyerere alikuwa hivi, Azimio la Arusha lilituasa tuenende ki-Lisu Lisu... Haya wanayoyafanya CCM nyakati hizi hayafanani kabisa na Watanzania na Utanzania...
 
magamba wa ssm kumbe hata vijana wapo?
 
safi sana LISSU aminia yuko makini na anafanya kile wananchi tunataka
 
Kwa kweli Bunge letu linahitaji watu wa aina yake. Yapo mambo mengi mengi yayahitaji ujasiri kuyakabili dhidi ya SERIKALI. Wabunge wengi ikiwamo wa upinzani pia wamekosa ujasiri kwa kusaidiwa na uongozi dhaifu wa SPIKA na naibu wake na hatimaye sasa Bunge linaonekeana kama taasisi ya SERIKALI kwa kukosa uwezo wa kupinga udhaifu wake. Rejea hoja za FILIKUNJOMBE na MPINA, japokuwa zimetolewa na Wabunge kutoka chama tawala lakini bado wameonekana hawana mashiko. Inasikitisha sana!!!!
 
Wasiopenda kusumbua kichwa siku zote huona dawa ni kukimbia / kuacha shule. Hata wawatoe bungeni bado haisaidii dawa ni kutenda haki tu. Lakini sisi wajinga tunajiuliza "HIVI HIYO MIPANGO WANAYOLALAMIKIA CDM ITEKELEZWE SI NDIYO HIYO ILIYOKO KATIKA ILANI YA CCM" na wangeitekeleza hivi ni nani angejisifu kutekeleza ilani yake ya uchaguzi? Hebu werevu tusaidieni
 
makinda na ndugai wanawewesekaga usiku kwa sababu ya huyu mwana.
 
wewe na baba yako mnategemea maujanja ujanja subiri muone
walikuwa akina sadam hussen sembuse ninyi wafugaji.
 
Nawapongeza wana Singida kudiriki kuchagua asiyekua mnafki bungeni,kwani ni mtu mmoja ila nikama wabunge 70 bungeni. Sio kwamba hana usingizi bungeni kama wabunge wengine hasa wa chama tawala ila


anaumwa ugonjwa wa UZALENDO NDOMAANA

HAISHI KULITUMIKIA TAIFA KWA UJUMLA.[/QUOTE
]


Wabunge watano wa Chadema ni sawa na wabunge wote wa ccm Pale bungeni,huwezo wao kufikiri umeoza kazi yao wanawaza posho tu,hakuna wanachokifanya zaidi ya mipasho tunawasubiri majimboni kuwahukumu 2015
 
pia anashughulikia sera ya cha demu ya nchi kutotawalika, hehehehee magaidi safari hii wote ndani mkanyie debe
 
Serikali na wabunge wa ccm washajua kuwa 2015 hawana chao hata wawabambikie kesi kiasi gani chadema ni kazi bure wameshajua wananchi wamewachoka na wanachokifanya sasa hivi kinazidi kupata umaarufu matokeo yake ccm watakapokuja kuzinduka wenzao manapeta
 
Back
Top Bottom