Huu ndio utundu wa Lissu bungeni

Huu ndio utundu wa Lissu bungeni

mludego

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Posts
2,656
Reaction score
3,668
Nawapongeza wana Singida kudiriki kuchagua asiyekua mnafki bungeni,kwani ni mtu mmoja ila nikama wabunge 70 bungeni. Sio kwamba hana usingizi bungeni kama wabunge wengine hasa wa chama tawala ila anaumwa ugonjwa wa UZALENDO NDOMAANA HAISHI KULITUMIKIA TAIFA KWA UJUMLA.
 
Pia anatimiza kiapo chake cha kuilinda katiba na sheria za nchi sio kama wenzetu wanaoapa kama fasheni flani huku baada ya kiapo hawatekelezi walichoahidi kwenye kiapo. Je ndunga uliapa utailinda na kuitetea ccm bungeni?
 
upeo wa job ******* hafahamu kuna kizazi kijacho anachokinyima maendeleo...!
 
Hata mi naamin wabunge wote wangekuwa na chachu ya kujadili kwa hoja kama huyu bwana, nadhan Serikal ingeshatekeleza kila kitu kilichomezan mwao.

Amesimamishwa siku kadhaa, ngoja tuone tofauti katika mijadala...
 
Spika hawataki watu kama akina tundu, hawezi mambo ya vyama vingi, ni bora akajiuzuru yeye ana meza yake yote. Ukiwa spika wa bunge la vyma vingi jitahidi sana kutokuwa na double standarsd!
 
ushabiki wa kisiasa unawaangamiza magamba,
 
lazima utamwona mpuuzi kwa kuwa ulaji wa baba yako unaelekea ukingo
 
Luoga Mpina anasema anaonekana mbaya na ccm wenzake kwa sababu haungi mkono bajeti
kukosoa si dhambi,nayokosoa sio ya kwangu,tulikubaliana hapa bungeni wote

mf. Kupunguzwa kwa misamaha ya kodi tulikubaliana,lakini inaletwa bajeti misamaha ya kodi imeongezeka halafu tusikosoe
 
  • Thanks
Reactions: mij
Siku zote mwenye kufahamu haki zake daima atazisimamia na kuzidai na kuhakikisha anazipata, come what may
 
Na kumdhibiti Tundu Lissu ni kazi kubwa maana walishindwa tangia kwenye uchaguzi ambapo baba Ritz1 alitoa rai ya kumzuia asiingie bungeni maana alijua moto wake!.
 
Hana lolote anataka ulaji tu! Nimemisi sana Dr Amani Walid Kabbouru! hivi yupo?

Huyu mchumia tumbo mwingine toka Kigoma kama Serukamba Ole Lowassa Boflo mchumia tumbo. Amezawadiwa uenyekiti wa Mkoa wa magamba huko kwao.
 
Back
Top Bottom