Huu nao ni wizi mpya au ni kweli

Huu nao ni wizi mpya au ni kweli

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
2,930
Reaction score
3,314
Habari za majukumu jameni,
miez miwili nilifanya application ya masters chuo fulani, sasa week juzi nilipigiwa simu nimechaguliwa kujiunga na masomo....hahaaa cha ajabu naambiwa nisome online master studies....kikubwa zaidi naambiwa nitapewa asilimia 75 ya scholarship...ila inabidi nilipie 25 ambayo ni laki mbili na nusu kwa mwezi..
sasa nikashangaa kuna scholarship ya online studies? nikawajibu.mm ni choka mbayaaaa wanilipie full, haaaahaa wanesema kigezo cha scholarship ni ujilipie asilimie 25....
hilo jambo lipo? angalieni documents walizonitumia
 
v.vlachos.1:
Learning centre: 3rd FLOOR, RED CROSS BUILDING, MOROGORO/BIBI TITI MOHAMED ROAD
Director: MOHAMEDARIF SULEMAN
Tel #: +255755276750
 
v.vlachos.1:
Re: Application for an online degree. I have emailed you details requesting certain documents, please check your Inbox or junk folder, if you do not receive an email from me please email: v.vlachos@universityofnicosia-online.com with your name and phone number.
 
Ww ulitaka kusoma masters wakati huna kitu mfukoni? Uliomba hiyo scholarship au wameku-offer? Kusoma online au kuinngia class si ni chaguo lako ww msomaji, how come wao wakuchagulie mode of studying?

Binafsi sijafungua hiyo document kwny e-mail maana naona km ni nonsense story???
 
Ni chuo gani hiki mkuu, mbona naona utapeli tu hapa. Vyuo vimejaa sana iweje uombe chuo hakieleweki na unataka kujilipia? Open your eyes
 
Ww ulitaka kusoma masters wakati huna kitu mfukoni? Uliomba hiyo scholarship au wameku-offer? Kusoma online au kuinngia class si ni chaguo lako ww msomaji, how come wao wakuchagulie mode of studying?

Binafsi sijafungua hiyo document kwny e-mail maana naona km ni nonsense story???

***********
mkuu kuweka kitu humu ni kushare na wengine ili kikimtokea au kiliemtokea afunze wengine.....sina kitu mfukoni una maana gani? unataka nikupe hela ama? maana unaongea vituambavyo sio dhima ya thread...hujafungua attachment ni nosense, mbona unaamka na stress za maisha kuja kuzimalizia huku....
jifunze kujiheshim na kuelewa kitu sio kukurupuka tu mkuu
 
mkuu hakuna kitu kama hiyo hapo chuoni kuna wajanja wanataka kupiga pesa yako tu. kuwa makini
 
Ni chuo gani hiki mkuu, mbona naona utapeli tu hapa. Vyuo vimejaa sana iweje uombe chuo hakieleweki na unataka kujilipia? Open your eyes

*******
bora ww chief unajua nini cha kudiscuss.
hawa watu walisema wanatoa scholarship.....nika apply for scholarship, cha ajabu wanakuja na online studies nikaona upuuzi kwan kwa nn nisomee online..nikawaaambia nataka full time studiea, wakajitetea palee nikaona isiwe nomgwa nipen hiyo scholarship nile Viepe samaki samaki...hee wanasema nilipie 25% nikawaaambia sina hata kumi, kama mnanipa full sawa ila kusema niongezee chochote never...
wakasema nimeshindwa vigezo vya scholarshi
 
mkuu hakuna kitu kama hiyo hapo chuoni kuna wajanja wanataka kupiga pesa yako tu. kuwa makini

***************
kwel kabisa mkuu na inaonekana wana agents hapa bongo, angalia meseji hapo juu wllalioniandikia wakionesha ofisi za agent wao na namba zao za simu hapa bongo....
pls police fuatilieni...
 
mkuu hakuna kitu kama hiyo hapo chuoni kuna wajanja wanataka kupiga pesa yako tu. kuwa makini

******†************************************************
v.vlachos.1:
Learning centre: 3rd FLOOR, RED CROSS BUILDING,
MOROGORO/BIBI TITI MOHAMED ROAD
Director: MOHAMEDARIF SULEMAN
Tel #: +255755276750.....
>>>^^^^wanaofanya kazi karb na hili eneo, au mnaofahamu hao watu hiyo office toeni ukwel....waambieni bongo kumekucha.
 
mkuu matapeli hao, kimbia fasta yan toka nduki kama za bolt mita mia!
 
Wiseboy lini umepungukiwa pesa ndugu yangu au sio mmiliki wa mgodi huku maeneo ya Bulyanhulu kama ulivyojitambulisha ktk uzimmojawapo hapa nyuma!? yale makanisa uliyoahidi kutujengea kila kijiji baada ya kunusurika ajali ukitokea Kakola kwenda Kahama yako wapi? Shikamoo Wiseboy
 
Habari za majukumu jameni,
miez miwili nilifanya application ya masters chuo fulani, sasa week juzi nilipigiwa simu nimechaguliwa kujiunga na masomo....hahaaa cha ajabu naambiwa nisome online master studies....kikubwa zaidi naambiwa nitapewa asilimia 75 ya scholarship...ila inabidi nilipie 25 ambayo ni laki mbili na nusu kwa mwezi..
sasa nikashangaa kuna scholarship ya online studies? nikawajibu.mm ni choka mbayaaaa wanilipie full, haaaahaa wanesema kigezo cha scholarship ni ujilipie asilimie 25....
hilo jambo lipo? angalieni documents walizonitumia

Uwe na uhakika na vitu unavyoongea, ukisoma website yao wanakwambia kabisa ni online studies. Unless kikiristo hakipandi #Na hii ni discount ya nchi maskini za kiafrica. Hio ofisi uliyotaja ipo kihalali kabisa na ni m'a agent wa vyuo kadhaa vya ulaya, kama Nicosia in Cyprus, Wales, Southampton. So usiwe unaongea vitu visivyo na msingi kuharibu kazi za watu, vile we huna, acha unafiki. Fanya uchunguzi kwanza ukijitosheleza ndo uanze unafiki.
 
Uwe na uhakika na vitu unavyoongea, ukisoma website yao wanakwambia kabisa ni online studies. Unless kikiristo hakipandi #Na hii ni discount ya nchi maskini za kiafrica. Hio ofisi uliyotaja ipo kihalali kabisa na ni m'a agent wa vyuo kadhaa vya ulaya, kama Nicosia in Cyprus, Wales, Southampton. So usiwe unaongea vitu visivyo na msingi kuharibu kazi za watu, vile we huna, acha unafiki. Fanya uchunguzi kwanza ukijitosheleza ndo uanze unafiki.
****
#mavado inaonekana ww ni mtu mzima na nyumban na mtaani kwenu wanakuheshim kwa kukuona wa thaman kumbe kiazi na kilaza kuliko vilaza.......ulishindwa nn kuelemisha kuliko kutoa kaul mbovu kilaza ww.
hii jf fake id inaficha mimburula mingi kweli
 
huna kitu unataka ufanye masters? duuh ili ajabu LA 8 LA dunia

***
acha kujidhalilisha sina kitu una maana gani?
unaelewa maana ya scholarshi, umepata mantiki ya thread au unadandia kwa kupick just vimaneno....
hebu print balance kwenye account yko tuone ww mwenye kitu
 
Wiseboy lini umepungukiwa pesa ndugu yangu au sio mmiliki wa mgodi huku maeneo ya Bulyanhulu kama ulivyojitambulisha ktk uzimmojawapo hapa nyuma!? yale makanisa uliyoahidi kutujengea kila kijiji baada ya kunusurika ajali ukitokea Kakola kwenda Kahama yako wapi? Shikamoo Wiseboy

**
mkuu kuna id za wiseboy nne humu, hadi mwenyewe niliwah kulaumu kwa admins bt no actions
 
We ndo hujielewi man, coz umekurupuka tuu, nenda ofisini kwao, then ujue kama ni matapeli, acha ku-asume vitu then ndo uanze kusema kama ni matapeli, naongea hivi coz Kuna mtu ana soma katika chuo kimojawapo, thru online na almost anakaribia kumaliza, na sharti Lao la kwanza lazima kikiristo kipande # mtoa post kama kikiristo hakipandi, usipandishe hasira coz sio lazima
 
Back
Top Bottom