Huu msafara wa rais ni hasara kwa taifa....! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu msafara wa rais ni hasara kwa taifa....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ochutz, Jul 29, 2011.

  1. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Rais yuko kusini anaelekea nachingwea,msafara wake ni atleast gari 40 ivi. Mi natatizwa na suala hili. Kwani kuna ulazima wa kila mtu kuwa kwenye uo msafara! Kwa nini wengine msimsubiri kwenye maeneo yenu. Jamani kuna masuala muhimu yanahitaji kushughulikiwa na serikali kwa nini tunatumia gharama kubwa kwenye mambo yasiyo ya msingi. Aaaaaaagh mnaboa sana sisiemu.
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Rais hawezi kutembea peke yake labda kama unataka kusema hasije huko Ukweni kwake
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka hao wengine wakale wapi? wana familia pia - mbona mnataka kuharibu ajira za watu?
     
  4. h

    hsagachuma Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msafara unakuwa mrefu kwa sababu ya idara mbalimbali zinazohusika na msafara huo. Kama atatembelea secta 10, basi tegemea wakuu wa idara hizo watakuwepo kutoa maelezo au hoja. Tusitangulize suala la mlo tu katika masuala ya kitaifa.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,301
    Likes Received: 2,331
    Trophy Points: 280
    mimi sina tatizo akiwa kiofisi ila nina tatizo pale anapokuwa yupo nchini kila weekend anaenda kwake msoga,anasababisha foleni sana halafu ni safari zake binafsi lakini huo msafara ni mkubwa sana,inatumika hela ya kodi ili akatambikie kwao b'moyo...
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,395
    Likes Received: 11,226
    Trophy Points: 280
    ngoja atembee nao... sasa hivi ni mjanja sana anatembelea sehemu ambazo anazijua yeye....mwambieni aje kushukuru wapiga kura wa mwanza huku au arusha
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mpuuzi kweli wewe...
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,846
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwalimu Nyerere alipokuwa anaenda Butiama kibinafsi alipewa escort na wapambe kibao kama RAIS,

    Mwinyi nae alipokuwa anaenda Yombo kusalimia jamaa zake alipewa ulinzi kama RAIS,

    Che Mkapa alipokuwa anaenda Lupaso kunywa NIPA na wamakua wenzie alipata ULINZI kwa gharama za walipa kodi.

    JE leo JK kwenda kucheza bao kila week end Msoga kwa gharama za walipa kodi imekuwa KOSA????
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0

    Ahaaa lazima kuna uongo hapa! Bao analijuwa kweli huyu Jamaa, maana bao linahitaji akili alikuwa analicheza sana Nyeerere huyu labda kucheza Mdundiko na Mnanda
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,124
    Likes Received: 7,084
    Trophy Points: 280
    Watu wanali underestimate bao, lakini mtu mwenye akili ndogo hawezi kucheza bao maana linahitji mahesabu ya hali ya juu, siamini kama Mkwerre anaweza kuwa na hesabu hizo.
     
Loading...