Hukumu ya kupinga ubunge wa Aeshi Khalfan Hilal | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kupinga ubunge wa Aeshi Khalfan Hilal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Apr 27, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Aeshi Khalfan Hilal wa CCM jimbo la Sumbawanga mjini, ameshinda kesi iliyokuwa ikimkabili ya kupinga ubunge wake ikipinga kutangazwa mshindi baada ya uchaguzi mkuu uliopita 31/1012012. Uliomtangaza mshindi Mwenye taarifa kamili atuwekee.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Una umri gani wewe?
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,642
    Likes Received: 8,443
    Trophy Points: 280
    Ameshindaje nawe huna taarifa!!!!!!
     
  4. L

    Lorah JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hoyo ndo nani mbona hata hatambuliki kwa waliopiga kura ya kutokubali wizi katika nchi yetu pale bungeni??
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    :bowl::glasses-nerdy::-*
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Angalia kaja lini hapa jamzini!
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiye mwenye taarifa, tuwekee. Unamtaka nani zaidi ilhali wewe ndiye umeanzisha uzi ?
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Hakuna jimbo la Rukwa mjini, hujui kuandika vizuri kiswahili halafu unakuwa na kimbelembele cha kupost vitu hujui. Kama masaburi yanakuwasha si unawaPM watu wakushugulikie tu kimya kimya kuliko kujitangaza hadharni hapa kuwa we si riziki!!

    Sasa hapo tushike lipi. Ameshinda, hajashinda?
     
  9. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ana week moja. Unajua CCM wameambiwa katika vikao vyao wajitahidi kuwepo katika mitandao ya jamii waweze kuonekana wanapinga hoja za wapenda maendeo. Angalia wapenzi wengi wa Magamba wameingia lini jamvini.
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kama hujaelewa post mpaka utukane?
     
  11. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    au ni Aeshi mwenyewe wewe uliyepost...maana Aeshi hakumaliza hata hiyo form 2 ....
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,305
    Trophy Points: 280
    Join 20th April 2012
     
  13. N

    Nyampedawa Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ili uwe makini katika post zako zingine.
     
  14. m

    mjuaji Senior Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini kesi za wabunge wa ccm hazitenguliwi
     
  15. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    uckizoeze kinywa chako kutukana ovyo maana ndani yake kuna maneno ya mahudhi. Imeandikwa.
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hujatukanwa mdogo wangu. Hapa watu huwa wanawakaribisha form one kama wewe namna hiyo.
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapa sijaona chochote si ufisadi tu
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mtoa hoja amechemsha sana na hoja yake haieleweki hata kidogo!wewe umechemsa zaidi,JF si forum ya matusi,ni sehemu ya kubadilishana mawazo na kuelimishana bila kutukanana!pole mkuu inaonekana hii forum haikufai hata kidogo!
     
  19. s

    slufay JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Form one unanikumbusha mbali sana - enzi za njugaaaaaaaa, upewe shilingi moja then ununue sigara na mkate halafu chenji irudi
     
Loading...