la fiducia
JF-Expert Member
- Mar 13, 2016
- 212
- 169
We kale bata ndege ww! Kama vp mi nifanye kidumu chako tupige mpunga huo!
Wapwani husema kila mla vya wenzie na vyake pia huliwa. Ajitaarishe tu na mlo wenye thamani ya Mil. 3.Jaman sio kwa comment hii Kama kashakula[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Weee so kwa maneno makavu kama ivyo! Utaacha apigwe bastola mwenzio!Mwambie hauko tayari kuolewa nae... Hizo m3 fungua biashara uizungushe then urudishe hela ya watu
Kiongozi wetu mmoja mpendwa aliwahi sema.. Ili ule lazima uliweee.. mJaman sio kwa comment hii Kama kashakula[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]