Huku CCM, China CCP, Tuvifute vyama vya kijamaa

Huku CCM, China CCP, Tuvifute vyama vya kijamaa

Roga Roga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Posts
655
Reaction score
507
Kwa mnaofuatilia historia ya vyama hivi vya kikomunist CCP na CCM mtagundua kuwa vilipofikia vyama hivi vinahitajika kufutwa kabisa. Nayasema haya kwavkuangalia mfano ufuatao

CCP v/s Hong Kong
Maandamano yanayoendelea huko hong kong kulaani uhuru wao hasa wa kuingiliwa na china katika masuala ya kisiasa inatosha kabisa kukihukumu na kukifutilia mbali.

CCM v/s Zanzibar & Katiba.
Kinachoendelea katika bunge la katiba hasa kwa kasuala yanayohusu zanzibar haipishani na yanayoendelea hong kong.

KUMBUKA CCP NA CCM NI VYAMA RAFIKI SANA NA NI MOJA YA VYAMA VICHACHE AMBAVYO VIMEBAKI VYA KIJAMAA. NI VYAMA AMBAVYO VINAUA NA KUDHURU RAIA AMBAO HAWAWAUNGI MKONO MFANO KOLIMBA, KUWATISHIA AU KUWATEKA RAIA MFANO ULIMBOKA NA WAJUMBE WALIOPIGA KULA YA HAPANA BMK. NI VYAMA VYA KIDIKTETA NA VINAKANDAMIZA DEMOKRASIA NA UHURU WA RAIA WAKE
 
Mkuu naona unaongea kama prof .mutungi
 
chama cha kikomunist cha china kimeipeleka china kuwa nchi ya pili kwa uchumi mkubwa dunia. lakini ccm imetupeleka kuwa miongoni mwa nchi masikini kabisa duniani.
sasa ujiulize tena ni chama kipi kinachotakiwa kufutwa.
 
chama cha kikomunist cha china kimeipeleka china kuwa nchi ya pili kwa uchumi mkubwa dunia. lakini ccm imetupeleka kuwa miongoni mwa nchi masikini kabisa duniani.
sasa ujiulize tena ni chama kipi kinachotakiwa kufutwa.


Chukua chako mapema ndio kifutwe
 
chama cha kikomunist cha china kimeipeleka china kuwa nchi ya pili kwa uchumi mkubwa dunia. lakini ccm imetupeleka kuwa miongoni mwa nchi masikini kabisa duniani.
sasa ujiulize tena ni chama kipi kinachotakiwa kufutwa.


Chukua chako mapema ndio kifutwe

Concept yangu ipo katika uminyaji wa demokrasia, angalia namna ccp inavyoingilia uhuru wa Hong Kong
 
chama cha kikomunist cha china kimeipeleka china kuwa nchi ya pili kwa uchumi mkubwa dunia. lakini ccm imetupeleka kuwa miongoni mwa nchi masikini kabisa duniani.
sasa ujiulize tena ni chama kipi kinachotakiwa kufutwa.

ccm siipendi ka naniiiiii:
 
Back
Top Bottom