HUDUMA

Awadh Mbwana

Member
Oct 24, 2014
53
125
b56d898cb5585e2c1cd20e48f028190e.jpg

Kwa mahitaji ya king'azi vya aina zote
kufunga dish(installation)
kufunga tv ukuta(tv set up)
kurudisha signal zlizopotea
Tupo Magomeni Mapipa
kwa maelezo zaidi 0652170490
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom