Huawei y625

Huawei y625

franco15

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Posts
518
Reaction score
208
Hii ni bonge la simu kwa wale wenye budget ya kawaida, bei yake ni 225k ina kioo cha 5 inches ram 1 gb iko stable sana hivyo kama una mpango wa kununua simu na budget yako ni ya kawaida basi nakushauri ununue huawei y625
 
adreno 302 ndio gpu yake, haina 4g, cpu ndogo cortex a7,

compare na y550 halafu utaona ni simu ya kawaida kabisa. kwa bei hio huawei y550 ni simu nzuri zaidi
 
adreno 302 ndio gpu yake, haina 4g, cpu ndogo cortex a7,

compare na y550 halafu utaona ni simu ya kawaida kabisa. kwa bei hio huawei y550 ni simu nzuri zaidi

Mkuu uzuri wa 550 labda 4g na cpu lakini screen ndogo laini moja pia, actually kuna vitu zinazidiana.... Kwa upande wangu kwa sasa sina haja ya 4g maana 3g inakizi mahitaji ndio maana I went for 625 na price yake iko chini, its worth the price
 
Mkuu uzuri wa 550 labda 4g na cpu lakini screen ndogo laini moja pia, actually kuna vitu zinazidiana.... Kwa upande wangu kwa sasa sina haja ya 4g maana 3g inakizi mahitaji ndio maana I went for 625 na price yake iko chini, its worth the price

kwenye simu soc inamaanisha mambo haya
-processor bora
-gpu bora
-modem bora (even hio 3g)]
-wifi bora
-camera mechanism bora
-malware wachache

usidharau soc ya simu, ukipata soc bora zaidi ni vyema,

kuhusu kioo zote zina resolution moja inamaana y550 itakuwa na kioo sharp zaidi sababu kioo kidogo na resolution 480p wakati y625 kioo kikubwa na resolution ile ile 480p.

na hii y550 nafkiri zipo dual sim pia
 
kwenye simu soc inamaanisha mambo haya
-processor bora
-gpu bora
-modem bora (even hio 3g)]
-wifi bora
-camera mechanism bora
-malware wachache

usidharau soc ya simu, ukipata soc bora zaidi ni vyema,

kuhusu kioo zote zina resolution moja inamaana y550 itakuwa na kioo sharp zaidi sababu kioo kidogo na resolution 480p wakati y625 kioo kikubwa na resolution ile ile 480p.

na hii y550 nafkiri zipo dual sim pia

Poa mkuu nimekusoma
 
Back
Top Bottom