erique
JF-Expert Member
- Apr 23, 2010
- 587
- 579
Habari za leo Wadau
HP Printer yenye uwezo wa kuprint,kuscan, kutoa copy na fax inapatikana kwa bei ya Shilingi ya Tanzania 250,000 (njoo tuzungumze).
Haina tatizo lolote, na imetumika kwa muda wa wiki moja tu kwaajili ya kuprint tu. Picha zimeambatanishwa.
Call/SMS/ 0713399918
Karibu.
HP Printer yenye uwezo wa kuprint,kuscan, kutoa copy na fax inapatikana kwa bei ya Shilingi ya Tanzania 250,000 (njoo tuzungumze).
Haina tatizo lolote, na imetumika kwa muda wa wiki moja tu kwaajili ya kuprint tu. Picha zimeambatanishwa.
Call/SMS/ 0713399918
Karibu.