How to approach a girl in public and win her heart

How to approach a girl in public and win her heart

ukianza na hela maana yake unataka ummege na kusepa
Pia itafaa ielweke kwa wanaodhani mwanamke yoyote kuwa yuko after money(knunuliwa), wengine hela wanazo,hela ni kukusaidia kufacilitate mambo ya kawaida kabisa kama kukutana na kulipa bill za kinywaji na si kuhonga,hela ambazo hata ukiwa peke yako bado utahitaji matumizi ya kawaida
 
Hahahah! Jamaa atakuwa anongelea mademu wa kwenye "Secreto de'Amor" sio wa hapa bongo..
Exactly mkuu, mambo kama kusoma kitabu na matumizi ya email ni nadra sana kutokea. Wengi na e-mail sababu ya social networks.
 
that last part nimeipenda zaidi.. "if she is not interested, back off".. nilishamuapproach mdada flani hivi tulionana mara ya kwanza chuo .. tukaanza fresh mazungumzo ya kawaida but when i pressed further akazingua mazima eti mimi sio wa type yake.. anataka thoz tall, dark and handsome guys.. nikijicheki mnyamwezi kimo changu cha kawaida ingawa sijawahi kujiona mfupiiii, ni mweupe na sio handsome kiivo.. nikaona sio kesi nikatambaa.. baada ya miezi kibao kupita na kuona navyowakimbiza academically akaanza kuleta shobo.. nikamega nikatambaa!
 
Hela ndio kila kitu.

Kuna siku nnatoka lodge moja hivi chimbo namuona dogo around 22 or 23 of age kaopoa bonge la shawry anaenda kumtafuna. Alikua ana push ndinga la mshua ake. [emoji23][emoji23] Daah mpaka nika mind dogo kula mzigo ka ule.

We baki kutunisha misuli sijui kutumbua mijicho ka ndulele, wenzio wala.
 
Hela ndio kila kitu.

Kuna siku nnatoka lodge moja hivi chimbo namuona dogo around 22 or 23 of age kaopoa bonge la shawry anaenda kumtafuna. Alikua ana push ndinga la mshua ake. [emoji23][emoji23] Daah mpaka nika mind dogo kula mzigo ka ule.

We baki kutunisha misuli sijui kutumbua mijicho ka ndulele, wenzio wala.
ahahahahaha uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mbavu zangu.
 
Back
Top Bottom