How shame is? A state owned air Tanzania!

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
1,681
Reaction score
591
Kweli uswahili kama ndiyo kanuni zake basi imetosha!
Pilots wameshindwa kufika airport eti wanakula christmass!

 
Wewe uwe na Raisi kama Kikwete utegemee nchi itakuwa na shirika lake la ndege kweli , mwakyembe naye tapeli wa matapeli
 
Labda wapo kwenye mgomo fulani hao mapilot. Labda hawajalipwa kwa miezi kadhaa, sidhani kama watakuwa wameamua tu kwa sababu aliyosema mleta uzi.
 
Ni ajabu sana na ukiwagusa tu oooo nchi itayumba.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…