Hotuba ya mwaka ya Salma Kikwete


Status
Not open for further replies.
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
 
Last edited by a moderator:
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Ha ha ha ha, mama yuko restless, naona hata matamshi ya hayo maneno amekaririshwa.
 
M

mwikumwiku

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
153
Points
0
M

mwikumwiku

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
153 0
Ha ha ha ha, mama yuko restless, naona hata matamshi ya hayo maneno amekaririshwa.
Kinacho kuchekesha hapo ni nini! acha ushabiki wenye msukumo wa gubu! mlete mkeo tusikie hotuba yake, tena tutamruhusu atumie kisw.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Mwanagu mwikumwiku huyo ni mke wa rais siyo mke wa mtu binafsi. Isitoshe huyo mama yenu unayetaka nimlete akija hapo hamtamuelewa maana kwake kiingereza ni lugha ya kwendea sokoni kila siku. Nadhani haya tuyaache hujui unaongea na nani. Cha msingi ni kwamba mama yenu amechemsha vibaya sana. Maana anapaniki si kawaida. Namuonea huruma mama yenu. Kwanini muda anaotumia kuzurura asiende shule?
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Kinacho kuchekesha hapo ni nini! acha ushabiki wenye msukumo wa gubu! mlete mkeo tusikie hotuba yake, tena tutamruhusu atumie kisw.
Huyo unaemtetea wewe ni mkeo, kwani wewe humuoni anavyotetemeka, darasa la saba anajilazimisha kutumia kiingereza cha kukaririshwa, kwa nini asingetumia kiswahili akawa na mkalimani, ulimbukeni tu, kuonekana na yeye anajua kusoma kiingereza, ha ha ha ha, na nitamcheka mpaka atakapogundua kutumia lugha usioijua sio uungwana!! mtoto wangu wa chekechea anamtoa kamasi acha mke wangu
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,785
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,785 2,000
Hahaha baada ya hapo naona alikunywa ka glass kumi za maji, yuko ka anataka kukimbia esp wkt wakusoma page 1, Af hizo takwimu alivozitaja hadi unapotea dah! nways better thn Zimbabwe n Pemba
 
M

mwikumwiku

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
153
Points
0
M

mwikumwiku

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
153 0
Mwanagu mwikumwiku huyo ni mke wa rais siyo mke wa mtu binafsi. Isitoshe huyo mama yenu unayetaka nimlete akija hapo hamtamuelewa maana kwake kiingereza ni lugha ya kwendea sokoni kila siku. Nadhani haya tuyaache hujui unaongea na nani. Cha msingi ni kwamba mama yenu amechemsha vibaya sana. Maana anapaniki si kawaida. Namuonea huruma mama yenu. Kwanini muda anaotumia kuzurura asiende shule?
Sema amekosea nini! acha gubu wewe!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
"Matenite has been reduce"
Umeona anavyohema?
Kwanini kuteseka hivyo wakati angeongea kiswahili akatafsiriwa angefikisha ujumbe kwa starehe tu?
Kama utaendelea kubisha nitakubandikia hotuba zake za kiswahili uone anavyohutubia kwa raha mstarehe. Naumuonea huruma.
 
M

mwikumwiku

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
153
Points
0
M

mwikumwiku

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
153 0
Huyo unaemtetea wewe ni mkeo, kwani wewe humuoni anavyotetemeka, darasa la saba anajilazimisha kutumia kiingereza cha kukaririshwa, kwa nini asingetumia kiswahili akawa na mkalimani, ulimbukeni tu, kuonekana na yeye anajua kusoma kiingereza, ha ha ha ha, na nitamcheka mpaka atakapogundua kutumia lugha usioijua sio uungwana!! mtoto wangu wa chekechea anamtoa kamasi acha mke wangu
Wivu kwa wake za wenzio utakua! Kaongea kitu gani kibaya cha kukufanya ufananishe hotuba yake na hotuba za Amini.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Wivu kwa wake za wenzio utakua! Kaongea kitu gani kibaya cha kukufanya ufananishe hotuba yake na hotuba za Amini.
umeniquote mimi au mtu mwingine, sijamfananisha na amini, hata hivyo sina tabia ya wivu, labda wewe kama ni mke mwenzie ndio unamuonea wivu, ukweli lazima tuseme
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,577
Points
1,250
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,577 1,250
Kwa darasa lake la saba amejitahidi saana, naona amemwacha Mulugo kwa mbali saana.
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,085
Points
1,195
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,085 1,195
Amenikumbusha Island of Zimbabwe and Pemba. Mama made my day! Ha hahaha ha!!!
 
Neiwa

Neiwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
732
Points
225
Neiwa

Neiwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
732 225
Mama wa kwanza kaongea vizuri, kasoro zipo katika kutamka maneno kana kwamba ni mzoefu. Alipo hapo inaonesha kusoma kwake sio tatizo ila tatizo ni kwamba hafanyii mazoezi kwa kuongea hicho kiingereza anacho kijua. Hata hivo ukisikiliza inaonesha ni namna gani wa TZ matamshi ya namba kwa kiingereza ni mtihani. So far hajawa kituko, she did her best na the speech coherent.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top