hotuba ya jk yatibua mambo muhimbili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hotuba ya jk yatibua mambo muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uda, Jul 2, 2012.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pamoja na mikwara yote ngoma ndio kwanza inaanza.
    Tumsaidie mkulu jamani!
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kama ni kweli madaktari wanataka malipo ya milioni 7.7 kwa mwezi hawatendi haki
     
Loading...