Hotel ya bei rahisi zanzibar ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel ya bei rahisi zanzibar ?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by m0h4mm4d, Dec 15, 2011.

  1. m

    m0h4mm4d Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilipenda kujua je ni hotel gani nzuri na yenye bei rahisi hapo zanzibar ..
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mkuu zbr mji wa kitalii...hoteli ya kawaida inaanzia dola 65...kwa dola hamsini vyoo vya nje
    Nakushauri pale malindi ulizia Funguni Hotel wapo na viwango vizuri na bei ni kama 65,000/=
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kukaa pale pale mjini, nenda Mtaa wa Shangani (Mji Mkongwe) kuna Maszons hotel, pale utapata chumba safi kwa 50,000 tu
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,616
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Ameuliza hotel ya bei raihisi lakini hajasema bei rahis ni bei gani. Kwa mfano Zanzibar Grand Palace Hotel to me bei zao ni rahisi maana pana vyumba vya dolar 150 pia
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kama ni hizo hata Zanzibar Ocean view kwa Makungu atapata kwa dola 100-standard room
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Uliza golf hotel bei ni tsh30000 karibu kabisa na gymkhana
     
  7. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,511
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    St Monica mkunazini karibu sana na madukani Darajani self haizidi 40 double, isiyo self single unapata hadi 15000/= (mwenzenu kasema rahisi jamani)
    Grand palace ni dola 80 single na 130 double but its worth it, Mazsons sina hakika lakini ni kati ya dola 60 au 70 single
    pia tembelea hizo za Shanghani ni mjini na sio bei mbaya
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Golf hotel anaweza akapata hata kwa 20,000 pameshuka kwa sasa ivi
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bwawani Hotel, vyumba vikubwa kama sebule, kuanzia 35,000 unapata, tena utakuwa karibu na disko na baa ya rock cafe
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Afadhari akalale pale vitanda vinapiga kelele kila ukijipindua.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Modern Island Hotel, Bei inaanzia elfu 24 mpaka 35 na vyumba viko poa kabisa full AC, msosi mzuri utapata Lukumani Restaurant
     
  12. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,477
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mlandege elfu ishirini
     
Loading...