Hotel vacancies available in dar es salaam, tanzania

Hotel vacancies available in dar es salaam, tanzania

Kwa hiyo ukiwa na 41 hutakiwi kuomba kazi, hamko serious nyie na ndio maana mnatumia gmail account
 
Nimekwambia nataka kazi au nimeuliza jina la hotel? Acha umuch know kijana. Nina intentions zangu kulifanya tangazo liwe linavutia . Au hujasoma advertisement hata form 1?
Wewe ingia kwenye email mbon swali hilo amejibu
 
Sasa Recommendation letter jobless anaipata wapi? Hajawahi kufanya kazi, nani atamreccomend kama siyo mnatafuta lawama za kutengenezewa barua za kufoji?.

Cover letter hazihitajiki? Duh
Wewe tuma hapo kwenye Gmail recommendation utazikuta huko huko
 
You want to scan ID za watu wakati hata jina la Hotel hujaweka, 3 star Hotel gani haina jina au address? watu wana haki ya kujua wanatafuta kazi wapi, nyie ndio wale hata mishahara hamlipi
 
You want to scan ID za watu wakati hata jina la Hotel hujaweka, 3 star Hotel gani haina jina au address? watu wana haki ya kujua wanatafuta kazi wapi, nyie ndio wale hata mishahara hamlipi
We tuma km hutaki kazi acha wenzio wanatumia,
 
Mkuu ili utoboe uwezo sometimes una matter haijarishi umetoka wapi km una uwezo kwanini usipewe nafasi?, uwezo wangu ndio unaonifanya kila interview niwaache vinywa wazi interviewers wakimbilie kwenye kipengele Cha na je! ungependa tukulipe shilling ngap kwa mwezi?

Onyesha uwezo wako sio kutegemea sympathy, sympathy for the devil ukijiweka hivyo mtu mwingine hata km wewe una uwezo anakuacha anachukua wengine sababu ni jinsi ulivyojiweka
Fact

Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
 
Wewe ingia kwenye email mbon swali hilo amejibu
Ndugu, sio kila mtu ni mropokaji kama wewe. Watu wanapouliza maswali. Na kama si muhusika na huwezi jibu accordingly ni vyema kukaa kimya haswa kwenye tangazo la mwenzio kama hili. Details ni muhimu. Huku kuropoka kwako, kwenye kila comment ya mtu hapa si facebook.
😂😂😂imebidi hadi niangalie umeingia lini jf. (Sorry that’s not part of my concern)
 
Ndugu, sio kila mtu ni mropokaji kama wewe. Watu wanapouliza maswali. Na kama si muhusika na huwezi jibu accordingly ni vyema kukaa kimya haswa kwenye tangazo la mwenzio kama hili. Details ni muhimu. Huku kuropoka kwako, kwenye kila comment ya mtu hapa si facebook.
😂😂😂imebidi hadi niangalie umeingia lini jf. (Sorry that’s not part of my concern)
Acha dharau Facebook ni Choo au?
 
Wewe tuma hapo kwenye Gmail recommendation utazikuta huko huko
Acha kiherehere. Kama unawashwa na ndukum basi tafuta basha akukune.

Uzi haukuhusu, mbona umekaza kuwajibu watu kama vile wewe ndiye mhusika? Au hii ni ID yako ya pili?

Usiingie kichwa kichwa dogo, utaumia. Tuliza nyege mshindo hapo pembeni
 
Utapeli mtupu. Kuna watu wataibiwa yaani kutotaja jina la hiyo hotel hapo unatafuta watu wa kuwaibia.
 
Ipo sababu ya kwann tumefanya hivyo moja wapo ya sababu ni kwamba its a group of companies sio hotel pekee so baadae chances the same CV’s will be prospected on other vacancies on different companies.
Yaani jibu la hovyo kweli. Kwa hiyo group of companies ishindwe kuwa na mfumo wake wa Email? Hahaha!. Ina maana MeTL and the like, wao ni wapuuzi kuwa na mfumo wao? Acha ubabaishaji.

Nani kakuambia kuwa kila ambaye angependa kuwa kwenye nafasi tajwa hapo juu angependa kufanya kazi katika kampuni yenu nyingine? Pathetic!.

Ina maana kampuni zenu zote zenyewe zitahitaji mhusika awe amesoma Hotel management? 🤣🤣🤣🤣Pumbavu.
Application ni BURE, hakuna mtu yeyote ataombwa kiasi chochote for a job position.

So Now You Know.
Kutoombwa chochote si tatizo. Disclosure ya personal data ni risk. Si kila taarifa zako ni za kuachia tu kwa kila mtu. Taarifa huweza kutumiwa vibaya na wale wasio na nia njema.
 
Sasa Recommendation letter jobless anaipata wapi? Hajawahi kufanya kazi, nani atamreccomend kama siyo mnatafuta lawama za kutengenezewa barua za kufoji?.

Cover letter hazihitajiki? Duh
Applicants should be between ages 20-30 yrs with working experience of 40 years🤣🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom