Hospitali ya Mwananyamala hakuna daktari


JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
2,637
Points
2,000
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
2,637 2,000
Nimeongea na ndugu yangu ambae amepeleka mgonjwa Mwananyamala leo. Amefika saa kumi na moja asubuhi hadi saivi hajamuona daktari yeyote. Nimemshauri amutoe hapo mjongwa asije akafa. Sasa anaelekea private.

Hii ni hospital yenye wateja wengi cha kushangaza hakuna daktari kuanzia saa kumi na moja kamili hadi saa kumi na mbili na nusu wakati anaondoka pale. Hii ni leo 16/04/2019.

Viongozi angalieni hili tutamaliza watu.
 
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
1,261
Points
1,500
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
1,261 1,500
Kuzimu ipo,na malango ya kuzimu yapo hapahapa Duniani.

Sehemu nyingne ni malango ya kuzimu,kulielewa hili inahitaji
akili kubwa.
Vifo vingi vinavyotokea ni mikakati ya kuzimu.
Ogopa kuingia kwny malango hayo,lazma uachwe na majeraha,ukipona ni kama ajali,hurudi tena.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,177
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,177 2,000
Kituo cha afya cha Themi/Kambini/ nanenane arusha saa saba na nusu usiku,nilipeleka mgonjwa,Nurse akagoma kabisa kufungua milango akitutaka tuondoke na kurudi asubuhi maana Doctor AMELALA na hawezi kumwamsha!!
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,164
Points
2,000
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,164 2,000
agata edward haya ya kweli?
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,164
Points
2,000
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,164 2,000
Hii ndio shida ya kusoma fani kwaajili ya kutoka kimaisha na sii sababu unataka kusaidia watu.
Kituo cha afya cha Themi/Kambini/ nanenane arusha saa saba na nusu usiku,nilipeleka mgonjwa,Nurse akagoma kabisa kufungua milango akitutaka tuondoke na kurudi asubuhi maana Doctor AMELALA na hawezi kumwamsha!!
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
1,437
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
1,437 2,000
Pale hospital kuna sanduku la maoni unge andika barua ukaiweka kwenye sanduku..
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,996
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,996 2,000
Ukizidiwa ukaamua kukimbilia hospital hizo za gov ikiwemo amana au m/nyamala hesabu tu unaenda kufa..
Dadake jolie kafa hapo juzijuzi nahisi ni uzembe tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Nje ya uzi.:Mkuu ungekamilisha uandishi wa hilo neno "gov"! Maana nimestuka sana.Nimeamka na mauzauza leo.
 
Che mittoga

Che mittoga

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2017
Messages
3,082
Points
2,000
Che mittoga

Che mittoga

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2017
3,082 2,000
Kituo cha afya cha Themi/Kambini/ nanenane arusha saa saba na nusu usiku,nilipeleka mgonjwa,Nurse akagoma kabisa kufungua milango akitutaka tuondoke na kurudi asubuhi maana Doctor AMELALA na hawezi kumwamsha!!
Sema siku gani, na terehe ngapi tuwabaini hao Nurse na Daktari wake, kwamba walikuwa wanafanya nini wakati huo.
Maelezo yako inabidi yakamilike isionekane ni majungu ya kuichafua huduma yetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SPINE

SPINE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2017
Messages
761
Points
1,000
SPINE

SPINE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2017
761 1,000
Ushauri: Ukipata shida kama hiyo ambayo inaonyesha kabisa kuna uzembe, fanya mawasiliano na viongozi wa hospital, kama huna mawasiliano yao chukua hatua zaidi kwa kulifikisha kwa viongozi wa serikali katika eneo ulilopo. Maana tatizo lisipotatuliwa ina maana litaendelea. Magonjwa hayana hodi, inaweza kutokea shida ambayo huwezi kuchagua hospitali, sasa je wakinipeleka kule ambako bado shida ipo si ndio itakuwa tiketi.....wananchi tushughulike na haya matatizo kwa kutoa taarifa mahala stahiki, watoa huduma wakiona tupo serious nao watabadilika.
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,182
Points
2,000
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,182 2,000
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
5,744
Points
2,000
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
5,744 2,000

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top