Hospitali ya Mkoa wa Morogoro yasitishwa huduma ya chakula kwa sababu ya ukata


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,117
Likes
44,562
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,117 44,562 280
Hayo yamesemwa na Mganga Mfawidhi wa Hospitali hiyo Dr Francis Samwene.

Alisema chakula cha wagonjwa kilikuwa kinapatikana kutokana na fedha za matumizi mengineyo ( OC ) wanazopokea kutoka serikalini , lakini sasa fedha hizo zinalenga matumizi mengine .

Hospitali hiyo ina vitanda 450.

Wakizungumzia hali hiyo baadhi ya wagonjwa walisema wanakabiliwa na hali ngumu baada ya huduma za chakula kusitishwa .

Chanzo - Mwananchi .

Swali uchwara - Hivi vipaumbele vya serikali hii ni nini , mbona kila nafuu iliyokuwepo inang'olewa ?
 
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
176
Likes
121
Points
60
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined Aug 16, 2013
176 121 60
waache wananchi nao waisome namba. Madaktari walivyopunguziwa mshahara kwa asilimia 30 wananchi walishadadia sanaa wakisema nao waishi kama mashetani. Kuisoma namba hakuchagui huyu ni daktari na huyu ni mwananchi wa kawaida. kila mtu kwa muda wake ataisoma namba. It is a matter of time
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,117
Likes
44,562
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,117 44,562 280
waache wananchi nao waisome namba. Madaktari walivyopunguziwa mshahara kwa asilimia 30 wananchi walishadadia sanaa wakisema nao waishi kama mashetani. Kuisoma namba hakuchagui huyu ni daktari na huyu ni mwananchi wa kawaida. kila mtu kwa muda wake ataisoma namba. It is a matter of time
Mkuu NIFEDIPINE hii serikali inakatisha tamaa sana , mbele naona giza totoro !
 
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
1,748
Likes
1,886
Points
280
Age
48
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
1,748 1,886 280
Inaonekana vipaumbele vya serekali hii ni kupambana na upinzani tu
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,117
Likes
44,562
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,117 44,562 280
Magufuli alishashindwa kabla hajaanza atakopa fedha za wahindi wee na bado huduma zitakuwa chini
Wagonjwa waishaanza kuisoma namba , tena kwa herufi kubwa .
 
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
313
Likes
78
Points
45
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
313 78 45
Report ya Fedha za uchaguzi mmeshapeleka Kwa msajili wa vyama..???
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,117
Likes
44,562
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,117 44,562 280
Report ya Fedha za uchaguzi mmeshapeleka Kwa msajili wa vyama..???
Huyu Mutungi ambaye ameacha katiba ya nchi inasiginwa na ccm bila kusema chochote .
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,497
Likes
6,542
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,497 6,542 280
Haaa! kazi kweli walikuja na gia ya KULIPIA chakula muhimbili wakashindwa kabla hawajaanza, aibu zaidi hata waliokutwa wanakula wameshindwa kuendelea kuwalisha. Mbona tutaimba namba wala si kuisoma. Fedha zinapambana na chadema tu maskini. Ikulu si push ups jamani.
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,084
Likes
2,601
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,084 2,601 280
Bahati mbaya Morogoro si Dar Es Salaam.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,159
Likes
14,926
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,159 14,926 280
Wengine walijaza mahospitali kwa sababu ya hizi huduma za bure. Ukienda MNH sasa hivi utaona jinsi wagonjwa walivyo wachache. Kuna dada alikuwa mbele yangu, akaambiwa aende counter ya NMB kulipia shs.2,000/- kwa ajili ya huduma, yule dada alishindwa kulipa na kurudi nyumbani.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,117
Likes
44,562
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,117 44,562 280
Wengine walijaza mahospitali kwa sababu ya hizi huduma za bure. Ukienda MNH sasa hivi utaona jinsi wagonjwa walivyo wachache. Kuna dada alikuwa mbele yangu, akaambiwa aende counter ya NMB kulipia shs.2,000/- kwa ajili ya huduma, yule dada alishindwa kulipa na kurudi nyumbani.
Je alikuwa haumwi ?
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,597
Likes
17,433
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,597 17,433 280
Magufuli alishashindwa kabla hajaanza atakopa fedha za wahindi wee na bado huduma zitakuwa chini
Zis kantry is veri veri had kuiendesha hata ibilis
Akipewa aongoze atachemsha ...chini ya chichiem
Ovaaa
 
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
313
Likes
78
Points
45
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
313 78 45
Huyu Mutungi ambaye ameacha katiba ya nchi inasiginwa na ccm bila kusema chochote .
Hujajibu swali.... Report tayari...? Hela Ni za tume ya uchaguzi siyo za Mutungi... Wala siyo Kazi ya Mutungi kusimamia katiba...
 

Forum statistics

Threads 1,235,936
Members 474,901
Posts 29,240,982