Hoseah amefanikiwa kupambana na rushwa?

Hoseah amefanikiwa kupambana na rushwa?

mtutuma

Member
Joined
Jun 6, 2011
Posts
18
Reaction score
7
Leo jumatano tarehe 15.06.2011 kuna kongamano la mwaka la kitaifa la kupambana na rushwa hapa ubungo plaza, tayari limeanza na kati ya watu naowaona meza kuu ni pamoja na chikawe(waziri), hoseah, mengi reginald na wadau wengine,
Natarajia kuwapa updates zote muhimu.
 
Wameanza presentation tume ya maadili ya viongozi wa umma, wanasema wao wamefanya kazi kubwa sana ya kudhibiti viongozi wasio na maadili na kuwa kuna kesi 20 za viongozi wakubwa ambao hawakujaza fomu wataziwasilisha kwenye tume ya maadili.
 
Ktk ile taarifa ya wikileaks, Hosea alimtaja Kikwete kuwa ni kikwazo cha kuondoa rushwa nchini.

Muulizeni kama bado Kikwete ni kikwazo. Kama ni hivyo hana sababu ya kufanikiwa ila tutauliza kwa nini hajajiuzuru.
 
ktk ile taarifa ya wikileaks, hosea alimtaja kikwete kuwa ni kikwazo cha kuondoa rushwa nchini.

Muulizeni kama bado kikwete ni kikwazo. Kama ni hivyo hana sababu ya kufanikiwa ila tutauliza kwa nini hajajiuzuru.
kilichopo ni mchezo wa kuigiza kila mwaka kuna kesi za vigogo zitafunguliwa lakini hatuzioni.siioni kazi ya hosea.
 
Back
Top Bottom