Kwa wale wenye satelite dish, kuna tv station inaitwa hope channel ambayo kwa kweli inavipindi vizuri na ushauri wa madoctor kuhusu matatizo ya afya ambayo mengi yanaepukika.
Kwa wale wenye satelite dish, kuna tv station inaitwa hope channel ambayo kwa kweli inavipindi vizuri na ushauri wa madoctor kuhusu matatizo ya afya ambayo mengi yanaepukika.
Hizo frquency ulizopewa ni za KU_BAND degree 68.0E
Pia unaweza kuwapata kupitia 4070MHz/3003Ms/s C_BAND degree 68.5E ambako inapatikana pia MORNING STAR RADIO
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.