Sophist
Platinum Member
- Mar 26, 2009
- 4,486
- 3,411
Georgia,
Ama kweli wahenga husema "kujua kwingi uondoa maarifa". Mmejua mkapitiliza. Ni kitu gani kimewafanya wewe na mume wako mshindwe kusoma alama za nyakati kwamba watuhumiwa wa ufisadi hawabebeki? Matokeo yake mmejitia doa ambalo halikuwa lazima mlipate! Jamii ya watanzania wenye uelewa itaendelea kuwashangaa kwa kipindi kirefu, kwa kujifanya mawakala wa mafisadi. Mmeumbuka na kujiumbua. Kwa kuwa kupanga ni kuchangua, ninawapeni hongera sana.
Alex
Ama kweli wahenga husema "kujua kwingi uondoa maarifa". Mmejua mkapitiliza. Ni kitu gani kimewafanya wewe na mume wako mshindwe kusoma alama za nyakati kwamba watuhumiwa wa ufisadi hawabebeki? Matokeo yake mmejitia doa ambalo halikuwa lazima mlipate! Jamii ya watanzania wenye uelewa itaendelea kuwashangaa kwa kipindi kirefu, kwa kujifanya mawakala wa mafisadi. Mmeumbuka na kujiumbua. Kwa kuwa kupanga ni kuchangua, ninawapeni hongera sana.
Alex