Hongera vijana wa rock city


M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Nani anabeza mguvu ya umma?niwapongeze mmepiga kura kwa fujo,na mmedai matokeo yenu na walipochelewesha ili wachakachue mkawaonyesha jinsi nguvu ya umma ilivyo,next time hawatarudia.....vijana sehm zingine amkeni mkomboe nchi
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,687
Likes
46
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,687 46 145
asante
tuko pamoja na kawe,ubungo,manyara nk nk
wanakozuia matokeo adi sasa hivi?jumanne 2/11/2010
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Niwapongeze pia arusha na sehemu zingine zote ambazo Chadema imeshinda
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
asante
tuko pamoja na kawe,ubungo,manyara nk nk
wanakozuia matokeo adi sasa hivi?jumanne 2/11/2010
aluta continua
 

Forum statistics

Threads 1,263,597
Members 485,990
Posts 30,157,564