• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hongera Mtoi Jiko kujipatia

C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
HONGERA KAKA Mtoi KUPATA JIKO

Nakupa zangu hongera, mapenzi wayakubali
Mtoi nakupa sera, Rehema katoka mbali
Chadema wamejikera; maneno mali kauli
Karibu kwetu Mlalo, harusi wetu kisura

Maneno wayatupia, Rehema kayakubali
Washenga wasafiria , Arusha kuyakabili
Wajitwalia rupia, mahari ya kijabali
Karibu kwetu Mlalo, harusi wetu kisura

Rehema kajipendeza, mithili ya mbega jike
Mtoi katekeleza, kajipa karama zake
Lema kaseleleza, Rehema kampa zake
Karibu kwetu Mlalo, harusi wetu kisura

Rizi ajisemea, harusi yapangiliwa
Mtoi ajiolea, kufuli lapigiliwa
Lema ajikomea, hodi hodi zakataliwa
Karibu kwetu Mlalo, harusi wetu kisura

Chama nafurahia , Mtoi kujitwalia
Lema ajililia, kwa Slaa akimbilia
Rehema kajitulia, mahasidi wala kadhia
Karibu kwetu Mlalo, harusi wetu kisura

Chama
Gongo la mboto DSM

CC Mtoi
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,089
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,089 1,225
Nimeipata habari tena ya kusisimua,
Mwanangu kila la heri, jiko umelichukua,
Mola aepushe shari, maisha yawe mulua.
Hongera mwangu moody, kwa jiko kujipatia.

Nakuombea matunda, watoto na wajukuu,
Ndoa nguzo kupenda, mwanangu ninadhukuu
Wako uliyempenda, kila siku sikukuu,
Hongera mwanangu Moody Ndoa kujifungia.

Babako nina furaha, nashindwa kuelezea,
Moyoni naona raha, nazidi sherehekea,
Naomba nyota ya jaha, ndoa yenu naombea,
Hongera mwanangu Moody, Ndoa kujifungia.

Umeuacha uhuni, umeianza safari,
Siingei jaribuni, kaa na utafakari,
Ndoa yako ihami, lewa upendo chakari,
Hongera mwanangu Moody, Ndoa kijufungia.

Natamani ningewini, harusi kuhudhuria,
Nijimwange ukumbini, utenzi kuwaimbia,
Acha nitoe idhini, shairi nakughania,
Hongera mwanangu Moody Ndoa kujifungia.

Kaditamati natua, mbele sitaendelea,
Kalamu nainyatua, nenda kusherehekea,
Nakuombea Mulua, Inshalla yatatimia,
Hongera mwanangu Moody, kuuacha ukapera.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,734
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,734 2,000
Ni kaka mohammed mtoi? Mie namsubiria nje hapo manake kipindi cha kiswahili nilikuwa naenda kuogelea mtoni.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
Ni kaka mohammed mtoi? Mie namsubiria nje hapo manake kipindi cha kiswahili nilikuwa naenda kuogelea mtoni.
Ndiye yeye hasa kamanda wangu mohamed Mtoi

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Points
250
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 250
hongera sana mkubwa mohamed Mtoi kwa hatua uliyochukua.Ukaiishi ndoa yako mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
hata mimi Jukwaa la Lugha 12
Dotto C. Rangimoto Jukwaa la Lugha 0

Forum statistics

Threads 1,405,662
Members 532,079
Posts 34,492,295
Top