hongera Chelsea

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Posts
998
Reaction score
409
Wana jf heshima kwenu!... nianze kwakusema hodiiiiiiiiii..... k



wenye hii forum. mimi c shabiki ila nawapongeza sana :A S 41:
 
Jana CHELSEA walibeba kombe la UCL 2012. Na hao wengine CHERSEA wapewe hongera za nini?
 
Hv huwa hamuoni ht maneno/majina yanavyoandikwa..
 
jamani hiyo chersea ndiyo timu gani mbona mm ndio leo naisikia, imefanya nn la ajabu? naomba wanajamvi mnisaidie
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…